
Bartosz Guzdek
Tiền đạo cắm ·
Wigry Suwałki
Bartosz Guzdek thuộc biên chế CLB nào?
Bartosz Guzdek thuộc biên chế Wigry Suwałki, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 94 nghìn EUR (ước tính). Dữ liệu ghi nhận anh đến Wigry Suwałki ngày 17/07/2025. Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 30/06/2026.
- Câu lạc bộ
- Wigry Suwałki
- Giải đấu
- Cúp Quốc gia Ba Lan
- Số áo
- 9
- Gia nhập
- 17/07/2025
- Hợp đồng đến
- 30/6/2026
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Bartosz Guzdek là ai?
Bartosz Guzdek mang áo số 9 của Wigry Suwałki và chơi ở vị trí tiền đạo. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 190 cm. Hồ sơ ghi chân thuận: phải.
- Vị trí
- Tiền đạo cắm
- Ngày sinh
- 28/7/2002 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- Ba Lan
- Chiều cao
- 190 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 9
- CLB hiện tại
- Wigry Suwałki
- Hợp đồng đến
- 30/6/2026
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Sự nghiệp thi đấu của Bartosz Guzdek qua các mùa
Hồ sơ sự nghiệp của Bartosz Guzdek trải qua ít nhất 2 mùa có số liệu. Dữ liệu bao gồm 2 đội bóng khác nhau. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 21/22 ở Widzew Łódź.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Widzew Łódź | 21/22 | Cúp Quốc gia Ba Lan | 2 | 0 | 0 | 0 |
| Wigry Suwałki | 26/27 | Cúp Quốc gia Ba Lan | 1 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện thi đấu của Bartosz Guzdek, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Ngoài Wigry Suwałki, CLB hiện tại, hồ sơ của Bartosz Guzdek còn ghi số liệu ở 1 câu lạc bộ khác. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 17/07/2025, khi anh từ Miedź Legnica chuyển tới Wigry Suwałki dưới dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 1 lần có tên trong danh sách thi đấu cho Wigry Suwałki. Hồ sơ hiện tại ở Wigry Suwałki ghi anh khoác áo số 9 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2026.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/01/2019, lúc anh đầu quân cho Rekord Bielsko-Biała, năm anh bước sang tuổi 17. Ngày 01/07/2021, anh chuyển từ Rekord Bielsko-Biała sang Widzew Łódź theo dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 2 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Widzew Łódź. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 21/22 tại Cúp Quốc gia Ba Lan cùng Widzew Łódź, với 2 lần, năm anh bước sang tuổi 19. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 3 trận nằm trong danh sách thi đấu qua 2 đội bóng.
Bartosz Guzdek từng chuyển tới đâu?
Dữ liệu chuyển nhượng của Bartosz Guzdek gồm 13 lượt di chuyển được ghi nhận. Hồ sơ định giá anh khoảng 94 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2015 | — | — | Tự do |
| 1/1/2019 | — | Rekord Bielsko-Biała | Không công bố |
| 5/3/2021 | Rekord Bielsko-Biała | Ruch Chorzów | Cho mượn |
| 30/6/2021 | Ruch Chorzów | Rekord Bielsko-Biała | Trở lại sau cho mượn |
| 1/7/2021 | Rekord Bielsko-Biała | Widzew Łódź | Tự do |
| 4/7/2022 | Widzew Łódź | OKS Odra Opole | Cho mượn |
| 30/6/2023 | OKS Odra Opole | Widzew Łódź | Trở lại sau cho mượn |
| 1/7/2023 | Widzew Łódź | Miedź Legnica | Tự do |
| 25/7/2024 | Miedź Legnica | Wisła Puławy | Cho mượn |
| 31/12/2024 | Wisła Puławy | Miedź Legnica | Trở lại sau cho mượn |
| 23/1/2025 | Miedź Legnica | Olimpia Grudziądz | Cho mượn |
| 30/6/2025 | Olimpia Grudziądz | Miedź Legnica | Trở lại sau cho mượn |
| 17/7/2025 | Miedź Legnica | Wigry Suwałki | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 21/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê Bartosz Guzdek mùa 26/27
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Bartosz Guzdek
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 01-09 | Bruk-Bet Termalica Nieciecza | 1–5 | Không vào sân | — |
Câu hỏi thường gặp về Bartosz Guzdek
- Bartosz Guzdek là người nước nào?
- Bartosz Guzdek có quốc tịch Ba Lan theo hồ sơ.
- Bartosz Guzdek hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Wigry Suwałki là CLB hiện tại của Bartosz Guzdek, mang áo số 9 và chơi ở vị trí tiền đạo.
- Bartosz Guzdek bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Bartosz Guzdek 24 tuổi (sinh ngày 28/07/2002), cao 190 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Cúp Quốc gia Ba Lan · Lịch thi đấu Wigry Suwałki
Cập nhật lần cuối: 15:05 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.