Ivan Konovalov — Thủ môn, Yelimay Semey

Ivan Konovalov

Thủ môn · Yelimay Semey

Ivan Konovalov — Yelimay Semey

Ivan Konovalov chuyển nhượng qua những CLB nào?

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Ivan Konovalov là từ Spartak Moscow U20 sang Amkar-Perm-2 ngày 01/01/2013, phí chuyển nhượng tự do. Mức giá ước tính đang ghi nhận là 430 nghìn EUR, không phải giá giao dịch thật.

NgàyTừĐếnPhí
1/1/2013Spartak Moscow U20Amkar-Perm-2Tự do
12/8/2014Amkar-Perm-2FC SevastopolTự do
1/1/2015FC SevastopolFC AstrakhanTự do
1/7/2015FC AstrakhanFK Radnički NišTự do
1/1/2017FK Radnički NišOFK BačkaTự do
9/9/2017OFK BačkaTorpedo-BelAZ ZhodinoTự do
1/7/2018Torpedo-BelAZ ZhodinoRubin KazanTự do
25/2/2021Rubin KazanUral YekaterinburgCho mượn
30/6/2021Ural YekaterinburgRubin KazanTrở lại sau cho mượn
18/1/2022Rubin KazanLivingstonTự do
8/2/2023LivingstonFC TobolTự do
30/1/2024FC TobolBaltika KaliningradTự do
1/7/2024Baltika KaliningradTuran TovuzTự do
22/7/2025Turan TovuzDinamo MinskTự do
15/2/2026Dinamo MinskAltay OskemenTự do
1/7/2026Altay OskemenYelimay SemeyTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 24/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Ivan Konovalov: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Câu chuyện sự nghiệp của Ivan Konovalov trong dữ liệu là chặng đường qua 3 câu lạc bộ, tới Yelimay Semey ở chặng gần nhất. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 01/07/2026, khi anh rời Altay Oskemen sang Yelimay Semey theo dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 2 trận nằm trong danh sách thi đấu cho Yelimay Semey. Tại Yelimay Semey, anh mang áo số 32 và có hợp đồng được ghi nhận đến 31/12/2026.

Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/01/2013, lúc anh từ Spartak Moscow U20 chuyển tới Amkar-Perm-2 theo dạng chuyển nhượng tự do, năm anh bước sang tuổi 19. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Livingston tại VĐQG Scotland ở mùa 21/22, năm anh tròn 27 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 10 lần. Livingston đón anh ngày 18/01/2022 từ Rubin Kazan theo dạng chuyển nhượng tự do. Ở đội này, hồ sơ ghi 26 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 36 trận có tên trong danh sách thi đấu qua 3 đội bóng. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 22/23 tại VĐQG Scotland ở Livingston, với 16 lần, năm anh bước sang tuổi 28.

CLB hiện tại của Ivan Konovalov

Ở tuổi 32, Ivan Konovalov là thủ môn trong danh sách đăng ký của Yelimay Semey. Dữ liệu ghi nhận anh đến Yelimay Semey ngày 01/07/2026.

Câu lạc bộ
Yelimay Semey
Giải đấu
Cúp C3 Châu Âu
Số áo
32
Gia nhập
01/07/2026
Hợp đồng đến
31/12/2026
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)

Thông tin tiểu sử Ivan Konovalov

Ở tuổi 32, Ivan Konovalov đang là thủ môn trong đội hình Yelimay Semey. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Nga.

Vị trí
Thủ môn
Ngày sinh
18/8/1994 (32 tuổi)
Quốc tịch
Nga
Chiều cao
191 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
32
CLB hiện tại
Yelimay Semey
Hợp đồng đến
31/12/2026
Giá trị ước tính
≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)

Sự nghiệp thi đấu của Ivan Konovalov qua các mùa

Ivan Konovalov có tên trong danh sách thi đấu của Livingston nhiều nhất, 26 lần theo dữ liệu từng mùa. 72% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Livingston.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Livingston21/22VĐQG Scotland10270007,00
Livingston22/23VĐQG Scotland16360007,30
FC Tobyl23/24Cúp C3 Châu Âu8180006,45
Yelimay Semey26/27Cúp C3 Châu Âu2000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Thống kê Ivan Konovalov mùa 26/27

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Cứu thua
  • 0 Thủng lưới
  • 1 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Ivan Konovalov

NgàyĐối thủTỷ sốPhút
16-07FC Alashkert2–2Không vào sân
09-07FC Alashkert1–1Không vào sân

Câu hỏi thường gặp về Ivan Konovalov

Quốc tịch của Ivan Konovalov là gì?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Ivan Konovalov là Nga.
Ivan Konovalov đang khoác áo đội bóng nào?
Ivan Konovalov hiện khoác áo Yelimay Semey, mang áo số 32 và chơi ở vị trí thủ môn.
Ivan Konovalov bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Ivan Konovalov 32 tuổi (sinh ngày 18/08/1994), cao 191 cm.

Cập nhật lần cuối: 09:27 · 25/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.