Simon Buggea — Tiền đạo, KAA Gent Reserve U23

Simon Buggea

Tiền đạo cắm · KAA Gent Reserve U23

Simon Buggea — KAA Gent Reserve U23

Thông tin tiểu sử Simon Buggea

Cao 189 cm, Simon Buggea là tiền đạo người Bỉ của KAA Gent Reserve U23. Vị trí cụ thể trong dữ liệu là tiền đạo cắm. Hồ sơ ghi Simon Buggea chào đời ngày 08/05/2007, tức 19 tuổi.

Vị trí
Tiền đạo cắm
Ngày sinh
8/5/2007 (19 tuổi)
Quốc tịch
Bỉ
Chiều cao
189 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
60
CLB hiện tại
KAA Gent Reserve U23
Hợp đồng đến
30/6/2030
Giá trị ước tính
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Câu chuyện thi đấu của Simon Buggea, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Simon Buggea là ngày 01/01/2025, khi anh gia nhập RFC Seraing — năm anh tròn 18 tuổi. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 26/27 ở KAA Gent Reserve U23 tại Hạng Hai Bỉ, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 2 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh bước sang tuổi 19.

Chặng gần nhất trong hồ sơ của anh là KAA Gent Reserve U23. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 2 trận có tên trong danh sách thi đấu cho KAA Gent Reserve U23. Tại KAA Gent Reserve U23, anh mang áo số 60 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2030.

Simon Buggea đang khoác áo đội nào?

Tại KAA Gent Reserve U23, Simon Buggea mang áo số 60, hợp đồng ghi nhận đến 30/06/2030. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 265 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch). Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Hạng Hai Bỉ.

Câu lạc bộ
KAA Gent Reserve U23
Giải đấu
Hạng Hai Bỉ
Số áo
60
Hợp đồng đến
30/6/2030
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Hành trình sự nghiệp của Simon Buggea

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Simon Buggea có tên trong danh sách thi đấu 2 lần cho KAA Gent Reserve U23. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 26/27 ở KAA Gent Reserve U23. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở KAA Gent Reserve U23.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
KAA Gent Reserve U2326/27Hạng Hai Bỉ2000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Simon Buggea từng chuyển tới đâu?

Giá trị chuyển nhượng của Simon Buggea được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 265 nghìn EUR khi đang ở KAA Gent Reserve U23 (ước tính, không phải giá giao dịch).

NgàyTừĐếnPhí
1/1/2025—RFC SeraingKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 21/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Thống kê Simon Buggea mùa 26/27

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Simon Buggea

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
28-08Koninklijke Sporting Hasselt0–2Không vào sân—
16-08K. Beerschot V.A.4–0Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Simon Buggea

Simon Buggea đang khoác áo đội bóng nào?
Simon Buggea hiện khoác áo KAA Gent Reserve U23, mang áo số 60 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Simon Buggea bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Simon Buggea 19 tuổi (sinh ngày 08/05/2007), cao 189 cm.
Simon Buggea mang quốc tịch nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Simon Buggea mang quốc tịch Bỉ.

Cập nhật lần cuối: 17:15 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.