Arda Yavuz — Hậu vệ, Eyüpspor

Arda Yavuz

Hậu vệ · Eyüpspor

Arda Yavuz — Eyüpspor

Các thương vụ chuyển nhượng của Arda Yavuz

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Arda Yavuz là từ Eyupspor U19 sang Yalova FK 77 SK ngày 01/09/2025, phí không được công bố. Hồ sơ định giá anh khoảng 46 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).

NgàyTừĐếnPhí
1/9/2025Eyupspor U19Yalova FK 77 SKKhông công bố
13/1/2026Eyupspor U19EyüpsporKhông công bố
12/1/2026Yalova FK 77 SKEyupspor U19Không công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Chặng đường sự nghiệp Arda Yavuz

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Arda Yavuz là ngày 01/09/2025, khi anh rời Eyupspor U19 sang Yalova FK 77 SK — năm anh tròn 19 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Eyüpspor, nơi anh đến ngày 13/01/2026 từ Eyupspor U19. Ở mùa 26/27 tại VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, anh ra sân 2 trận. Cộng các giải, hồ sơ ghi 19 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Eyüpspor. Trong đội hình Eyüpspor, anh khoác áo số 3, có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2030.

Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 24/25 ở Eyüpspor tại VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh bước sang tuổi 18. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 25/26 tại VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ cùng Eyüpspor, với 12 lần, năm anh bước sang tuổi 19.

Câu lạc bộ và hợp đồng của Arda Yavuz

Arda Yavuz thi đấu cho Eyüpspor tại VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ theo dữ liệu mùa gần nhất. Dữ liệu định giá anh khoảng 46 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.

Câu lạc bộ
Eyüpspor
Số áo
3
Gia nhập
13/01/2026
Hợp đồng đến
30/6/2030
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)

Arda Yavuz là ai?

Arda Yavuz là hậu vệ mang quốc tịch Thổ Nhĩ Kỳ và đang thuộc biên chế Eyüpspor. Hồ sơ ghi Arda Yavuz chào đời ngày 20/05/2006, tức 20 tuổi.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
20/5/2006 (20 tuổi)
Quốc tịch
Thổ Nhĩ Kỳ
Chiều cao
180 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
3
CLB hiện tại
Eyüpspor
Hợp đồng đến
30/6/2030
Giá trị ước tính
≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)

Số liệu mùa 26/27 của Arda Yavuz

Sau 2 trận mùa 26/27 tại VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, Arda Yavuz đóng góp 0 bàn. Mỗi trận anh có trung bình 8 phút trên sân.

  • 2 Trận
  • 15 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,00 xA
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 6,30 Điểm trung bình

Sự nghiệp Arda Yavuz theo mùa

Arda Yavuz có tên trong danh sách thi đấu của Eyüpspor nhiều nhất, 19 lần theo dữ liệu từng mùa. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 24/25 cùng Eyüpspor.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Eyüpspor25/26VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ1268007,10
Eyüpspor24/25VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ1000—
Eyüpspor26/27VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ615006,30

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Phong độ gần đây của Arda Yavuz

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
20-09Fenerbahçe8–0Không vào sân——
12-09Çaykur Rizespor0–2Không vào sân——
06-09Çorum FK3–0140/06,3
30-08Alanyaspor2–1Không vào sân——
23-08Gaziantep FK0–1Không vào sân——

Câu hỏi thường gặp về Arda Yavuz

Arda Yavuz bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Arda Yavuz 20 tuổi (sinh ngày 20/05/2006), cao 180 cm.
Arda Yavuz ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
Ở mùa 26/27 tại VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, Arda Yavuz ghi 0 bàn sau 2 trận.
Arda Yavuz đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Eyüpspor là CLB hiện tại của Arda Yavuz, mang áo số 3 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 06:35 · 27/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.