
João Victor
Trung vệ ·
Flamengo
João Victor đang khoác áo đội nào?
João Victor đã ra sân 1 trận cho Flamengo ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở VĐQG Brazil. Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 31/12/2029.
- Câu lạc bộ
- Flamengo
- Giải đấu
- VĐQG Brazil
- Số áo
- 61
- Hợp đồng đến
- 31/12/2029
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,8 triệu EUR (ước tính)
Thống kê João Victor mùa 2026
Mùa 2026 tại VĐQG Brazil, João Victor góp mặt 1 trận trong màu áo Flamengo. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 7,00. Thời lượng trung bình mỗi trận là 71 phút.
- 1 Trận
- 71 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0,02 xA
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
- 7,00 Điểm trung bình
Hồ sơ cầu thủ João Victor
João Victor thi đấu ở vị trí trung vệ, là cầu thủ người Brazil của Flamengo. Hợp đồng với Flamengo được ghi nhận đến 31/12/2029. João Victor sinh ngày 02/01/2007, hiện 19 tuổi.
- Vị trí
- Trung vệ
- Ngày sinh
- 2/1/2007 (19 tuổi)
- Quốc tịch
- Brazil
- Chiều cao
- 187 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 61
- CLB hiện tại
- Flamengo
- Hợp đồng đến
- 31/12/2029
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,8 triệu EUR (ước tính)
Sự nghiệp thi đấu của João Victor qua các mùa
João Victor có tên trong danh sách thi đấu của Flamengo nhiều nhất, 44 lần theo dữ liệu từng mùa. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 2024 tại Flamengo. Riêng Flamengo chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Flamengo | — | Copa Libertadores | 8 | 10 | 0 | 0 | 6,70 |
| Flamengo | — | Copa do Brasil | 4 | 180 | 0 | 0 | 7,40 |
| Flamengo | 2024 | VĐQG Brazil | 3 | 8 | 0 | 0 | 6,60 |
| Flamengo | 2025 | VĐQG Brazil | 24 | 193 | 0 | 0 | 6,30 |
| Flamengo | 2026 | VĐQG Brazil | 5 | 71 | 0 | 0 | 7,00 |
| Flamengo | 2026 | Club Friendlies | 4 | 90 | 0 | 0 | 6,40 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp João Victor qua từng mùa
Số liệu theo mùa của João Victor bắt đầu từ mùa 2024 cùng Flamengo, năm anh tròn 17 tuổi. Giai đoạn đang diễn ra tại Flamengo được ghi nhận ở mùa 2026 tại VĐQG Brazil, khi anh có 1 lần ra sân. Cộng các giải, hồ sơ ghi 44 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Flamengo. Trong đội hình Flamengo, anh khoác áo số 61, có hợp đồng tới 31/12/2029.
Ở mùa 2024 tại VĐQG Brazil, anh có tên trong danh sách thi đấu 3 lần. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 2025 tại VĐQG Brazil cùng Flamengo, với 24 lần, năm anh bước sang tuổi 18.
Phong độ gần đây của João Victor
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 30-08 | Botafogo | 3–0 | Không vào sân | — | — |
| 22-08 | Cruzeiro | 2–1 | Không vào sân | — | — |
| 26-07 | São Paulo | 1–1 | Không vào sân | — | — |
| 23-07 | Chapecoense | 0–4 | Không vào sân | — | — |
| 30-05 | Coritiba | 3–0 | 71 | 0/0 | 7,0 |
Câu hỏi thường gặp về João Victor
- João Victor có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
- Ở mùa 2026 tại VĐQG Brazil, João Victor ghi 0 bàn sau 1 trận.
- João Victor hiện thuộc biên chế CLB nào?
- João Victor hiện khoác áo Flamengo, mang áo số 61 và chơi ở vị trí hậu vệ.
- João Victor bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- João Victor 19 tuổi (sinh ngày 02/01/2007), cao 187 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Brazil · Lịch thi đấu Flamengo
Cập nhật lần cuối: 01:11 · 25/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.