Abdelhak Cherir — Hậu vệ, JS Saoura

Abdelhak Cherir

Hậu vệ · JS Saoura

Abdelhak Cherir — JS Saoura

Abdelhak Cherir từng chuyển tới đâu?

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Abdelhak Cherir rời JS Kabylie để tới JS Saoura (15/08/2026). Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ MC Alger U21 sang JS Kabylie ngày 30/07/2025, phí chuyển nhượng tự do.

NgàyTừĐếnPhí
15/8/2026JS KabylieJS SaouraTự do
30/7/2025MC Alger U21JS KabylieTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Chặng đường sự nghiệp Abdelhak Cherir

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Abdelhak Cherir là ngày 30/07/2025, khi anh chuyển từ MC Alger U21 sang JS Kabylie theo dạng chuyển nhượng tự do — năm anh tròn 20 tuổi. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 15/08/2026, khi anh chuyển từ JS Kabylie sang JS Saoura theo dạng chuyển nhượng tự do. Hồ sơ hiện tại ở JS Saoura ghi anh mang áo số 14 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2029. Hồ sơ ghi cho anh 2 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo JS Kabylie. Tất cả nằm trong mùa 25/26.

Câu lạc bộ và hợp đồng của Abdelhak Cherir

Abdelhak Cherir thuộc biên chế JS Saoura, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 26 nghìn EUR (ước tính). Ngày chuyển đến JS Saoura trong hồ sơ là 15/08/2026.

Câu lạc bộ
JS Saoura
Số áo
14
Gia nhập
15/08/2026
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)

Hồ sơ cầu thủ Abdelhak Cherir

Abdelhak Cherir thi đấu ở vị trí hậu vệ, là cầu thủ người Algeria của JS Saoura. Số áo của anh tại JS Saoura là 14.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
11/7/2005 (21 tuổi)
Quốc tịch
Algeria
Số áo
14
CLB hiện tại
JS Saoura
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị ước tính
≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)

Abdelhak Cherir đã khoác áo những đội nào?

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Abdelhak Cherir là 25/26 tại JS Kabylie. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở JS Kabylie.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
JS Kabylie25/26CAF Champions League2000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Abdelhak Cherir

Abdelhak Cherir bao nhiêu tuổi?
Theo dữ liệu hồ sơ, Abdelhak Cherir 21 tuổi (sinh ngày 11/07/2005).
Quốc tịch của Abdelhak Cherir là gì?
Theo dữ liệu hồ sơ, Abdelhak Cherir mang quốc tịch Algeria.
Abdelhak Cherir đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Abdelhak Cherir hiện khoác áo JS Saoura, mang áo số 14 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 12:49 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.