
Abdishakur Farah
Tiền vệ ·
Romford FC
Abdishakur Farah đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Ở tuổi 29, Abdishakur Farah là tiền vệ trong danh sách đăng ký của Romford FC.
- Câu lạc bộ
- Romford FC
Abdishakur Farah: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Abdishakur Farah là tiền vệ người Anh 29 tuổi, hiện khoác áo Romford FC. Abdishakur Farah chào đời 14/06/1997 và nay 29 tuổi.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 14/6/1997 (29 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- CLB hiện tại
- Romford FC
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Abdishakur Farah
- Abdishakur Farah hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Abdishakur Farah đang thuộc biên chế Romford FC, chơi ở vị trí tiền vệ.
- Abdishakur Farah bao nhiêu tuổi?
- Hồ sơ ghi nhận Abdishakur Farah 29 tuổi (sinh ngày 14/06/1997).
- Quốc tịch của Abdishakur Farah là gì?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Abdishakur Farah mang quốc tịch Anh.
Cập nhật lần cuối: 15:16 · 23/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.