Akram Haimoud — Hậu vệ, Hassania d'Agadir

Akram Haimoud

Hậu vệ · Hassania d'Agadir

Akram Haimoud — Hassania d'Agadir

Akram Haimoud đang khoác áo đội nào?

Ở tuổi 22, Akram Haimoud là hậu vệ trong danh sách đăng ký của Hassania d'Agadir. Số áo hiện tại là 30. Ngày chuyển đến Hassania d'Agadir trong hồ sơ là 31/01/2025.

Câu lạc bộ
Hassania d'Agadir
Số áo
30
Gia nhập
31/01/2025

Tiểu sử và thông tin cá nhân Akram Haimoud

Cao 179 cm, Akram Haimoud là hậu vệ người Morocco của Hassania d'Agadir. Akram Haimoud sinh ngày 27/07/2004, hiện 22 tuổi. Số đo ghi nhận: cao 179 cm.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
27/7/2004 (22 tuổi)
Quốc tịch
Morocco
Chiều cao
179 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
30
CLB hiện tại
Hassania d'Agadir

Sự nghiệp thi đấu của Akram Haimoud qua các mùa

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Akram Haimoud là 2024 tại Hassania d'Agadir. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Hassania d'Agadir.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Hassania d'Agadir2024VĐQG Maroc13302006,43

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện thi đấu của Akram Haimoud, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Akram Haimoud là ngày 31/01/2025, khi anh đầu quân cho Hassania d'Agadir — năm anh tròn 21 tuổi. Dữ liệu xếp anh trong biên chế Hassania d'Agadir ở chặng gần nhất. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 13 lần có tên trong danh sách thi đấu cho Hassania d'Agadir. Hồ sơ hiện tại ở Hassania d'Agadir ghi anh mang áo số 30.

Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Hassania d'Agadir tại VĐQG Maroc ở mùa 2024, năm anh bước sang tuổi 20. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 13 lần.

Chuyển nhượng và giá trị của Akram Haimoud

Dữ liệu chuyển nhượng của Akram Haimoud gồm 1 lượt di chuyển được ghi nhận.

NgàyTừĐếnPhí
31/1/2025—Hassania d'AgadirKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 21/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Akram Haimoud

Akram Haimoud đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Akram Haimoud đang thuộc biên chế Hassania d'Agadir, mang áo số 30 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Akram Haimoud bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Akram Haimoud 22 tuổi (sinh ngày 27/07/2004), cao 179 cm.
Akram Haimoud mang quốc tịch nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Akram Haimoud mang quốc tịch Morocco.

Cập nhật lần cuối: 15:35 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.