Aleks Stojaković — Tiền đạo, GNK Dinamo Zagreb

Aleks Stojaković

Tiền đạo cắm · GNK Dinamo Zagreb

Không thể thi đấu

Aleks Stojaković — GNK Dinamo Zagreb

CLB hiện tại của Aleks Stojaković

Hợp đồng của Aleks Stojaković với GNK Dinamo Zagreb được ghi nhận đến 30/06/2030. Anh cập bến GNK Dinamo Zagreb từ 30/07/2026. Số áo hiện tại là 19.

Câu lạc bộ
GNK Dinamo Zagreb
Số áo
19
Gia nhập
30/07/2026
Hợp đồng đến
30/6/2030
Giá trị chuyển nhượng
≈ 1,0 triệu EUR (ước tính)

Tiểu sử và thông tin cá nhân Aleks Stojaković

Aleks Stojaković là tiền đạo 22 tuổi đang chơi cho GNK Dinamo Zagreb. Hợp đồng với GNK Dinamo Zagreb được ghi nhận đến 30/06/2030. Dữ liệu xếp anh vào nhóm tiền đạo cắm.

Vị trí
Tiền đạo cắm
Ngày sinh
17/2/2004 (22 tuổi)
Quốc tịch
Slovenia
Chiều cao
195 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
19
CLB hiện tại
GNK Dinamo Zagreb
Hợp đồng đến
30/6/2030
Giá trị ước tính
≈ 1,0 triệu EUR (ước tính)

Câu chuyện sự nghiệp Aleks Stojaković qua từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Aleks Stojaković là ngày 25/08/2022, khi anh gia nhập NK Kurilovec Velika Gorica — năm anh bước sang tuổi 18. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 30/07/2026, khi anh rời NK Lokomotiva Zagreb sang GNK Dinamo Zagreb, phí 750 nghìn EUR. Tại GNK Dinamo Zagreb, anh khoác áo số 19 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2030.

Aleks Stojaković từng chuyển tới đâu?

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Aleks Stojaković rời NK Lokomotiva Zagreb để tới GNK Dinamo Zagreb (30/07/2026). Tổng cộng có 6 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
30/7/2026NK Lokomotiva ZagrebGNK Dinamo Zagreb750 nghìn EUR
24/7/2026NK Lokomotiva ZagrebGNK Dinamo Zagreb750 nghìn EUR
25/8/2022—NK Kurilovec Velika GoricaKhông công bố
20/7/2023NK Kurilovec Velika GoricaBrinje GrosupljeKhông công bố
23/8/2024Brinje GrosupljeNK JarunKhông công bố
30/7/2025NK JarunNK Lokomotiva ZagrebKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Aleks Stojaković theo mùa

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
NK Lokomotiva Zagreb2026Club Friendlies1000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Aleks Stojaković

Aleks Stojaković mang quốc tịch nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Aleks Stojaković là Slovenia.
Aleks Stojaković đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Aleks Stojaković hiện khoác áo GNK Dinamo Zagreb, mang áo số 19 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Aleks Stojaković bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Aleks Stojaković 22 tuổi (sinh ngày 17/02/2004), cao 195 cm.

Cập nhật lần cuối: 17:15 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.