Alex Worley — Hậu vệ, Racing Club Warwick

Alex Worley

Hậu vệ · Racing Club Warwick

Alex Worley — Racing Club Warwick

Các thương vụ chuyển nhượng của Alex Worley

Alex Worley gia nhập No team theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 21/05/2026. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ No team trở lại Racing Club Warwick sau kỳ cho mượn ngày 28/05/2026.

NgàyTừĐếnPhí
21/5/2026Racing Club WarwickNo teamCho mượn
28/5/2026No teamRacing Club WarwickTrở lại sau cho mượn

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 20/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

CLB hiện tại của Alex Worley

Ở tuổi 23, Alex Worley là hậu vệ trong danh sách đăng ký của Racing Club Warwick. Dữ liệu ghi nhận anh đến Racing Club Warwick ngày 28/05/2026.

Câu lạc bộ
Racing Club Warwick
Gia nhập
28/05/2026

Hồ sơ cầu thủ Alex Worley

Alex Worley là hậu vệ mang quốc tịch Anh và đang thuộc biên chế Racing Club Warwick. Ngày sinh trong hồ sơ là 16/06/2003 — năm nay 23 tuổi.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
16/6/2003 (23 tuổi)
Quốc tịch
Anh
CLB hiện tại
Racing Club Warwick

Câu hỏi thường gặp về Alex Worley

Alex Worley bao nhiêu tuổi?
Alex Worley 23 tuổi (sinh ngày 16/06/2003).
Quốc tịch của Alex Worley là gì?
Alex Worley có quốc tịch Anh theo hồ sơ.
Alex Worley đang khoác áo đội bóng nào?
Alex Worley hiện khoác áo Racing Club Warwick, chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 23:20 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.