
Alexandre Lopes
Tiền vệ ·
Sertanense
CLB hiện tại của Alexandre Lopes
Alexandre Lopes là ai?
Alexandre Lopes là tiền vệ người Bồ Đào Nha 24 tuổi, hiện khoác áo Sertanense. Trong đội hình Sertanense, anh mặc áo 16. Ngày sinh trong hồ sơ là 23/02/2002 — năm nay 24 tuổi.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 23/2/2002 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- Bồ Đào Nha
- Số áo
- 16
- CLB hiện tại
- Sertanense
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Alexandre Lopes
- Alexandre Lopes đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Alexandre Lopes đang thuộc biên chế Sertanense, mang áo số 16 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Alexandre Lopes bao nhiêu tuổi?
- Hồ sơ ghi nhận Alexandre Lopes 24 tuổi (sinh ngày 23/02/2002).
- Alexandre Lopes là người nước nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Alexandre Lopes mang quốc tịch Bồ Đào Nha.
Cập nhật lần cuối: 22:46 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.