
Alfie Hughes
Tiền đạo ·
Marske United
Alfie Hughes là ai?
Alfie Hughes là tiền đạo 23 tuổi đang chơi cho Marske United. Số đo ghi nhận: cao 178 cm. Chân thuận của anh là chân phải.
- Vị trí
- Tiền đạo
- Ngày sinh
- 6/10/2002 (23 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Chiều cao
- 178 cm
- Chân thuận
- Phải
- CLB hiện tại
- Marske United
Alfie Hughes thuộc biên chế CLB nào?
Ở tuổi 23, Alfie Hughes là tiền đạo trong danh sách đăng ký của Marske United.
- Câu lạc bộ
- Marske United
Alfie Hughes chuyển nhượng qua những CLB nào?
Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Alfie Hughes là từ Newcastle United U21 sang Darlington ngày 05/08/2022, phí chuyển nhượng tự do. Tổng cộng có 4 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 5/8/2022 | Newcastle United U21 | Darlington | Tự do |
| 1/8/2023 | Darlington | — | Tự do |
| 1/8/2024 | — | South Carolina Gamecocks | Tự do |
| 27/6/2025 | South Carolina Gamecocks | — | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 23/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Alfie Hughes
- Alfie Hughes bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Alfie Hughes 23 tuổi (sinh ngày 06/10/2002), cao 178 cm.
- Alfie Hughes mang quốc tịch nào?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Alfie Hughes là Anh.
- Alfie Hughes hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Alfie Hughes hiện khoác áo Marske United, chơi ở vị trí tiền đạo.
Cập nhật lần cuối: 18:20 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.