
Alfie Matthews
Tiền vệ tấn công ·
Braintree Town
Alfie Matthews chuyển nhượng qua những CLB nào?
Dữ liệu chuyển nhượng của Alfie Matthews gồm 7 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ No team sang Welling United FC ngày 18/03/2022, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2021 | Crystal Palace U21 | No team | Không công bố |
| 18/3/2022 | No team | Welling United FC | Không công bố |
| 1/7/2022 | Welling United FC | Braintree Town | Tự do |
| 1/7/2023 | Braintree Town | Hemel Hempstead | Tự do |
| 3/8/2024 | Hemel Hempstead | Dover Athletic | Tự do |
| 26/3/2026 | Dover Athletic | No team | Không công bố |
| 9/7/2026 | No team | Braintree Town | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Alfie Matthews đang khoác áo đội nào?
Alfie Matthews đang khoác áo Braintree Town ở vị trí tiền vệ, gia nhập ngày 09/07/2026. Hợp đồng hiện tại được ghi nhận đến 30/06/2027.
- Câu lạc bộ
- Braintree Town
- Gia nhập
- 09/07/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
Tiểu sử Alfie Matthews
Alfie Matthews là tiền vệ 24 tuổi đang chơi cho Braintree Town. Theo dữ liệu, bản hợp đồng hiện tại có hạn tới 30/06/2027.
- Vị trí
- Tiền vệ tấn công
- Ngày sinh
- 30/9/2001 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Chiều cao
- 175 cm
- Chân thuận
- Phải
- CLB hiện tại
- Braintree Town
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
Câu hỏi thường gặp về Alfie Matthews
- Quốc tịch của Alfie Matthews là gì?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Alfie Matthews mang quốc tịch Anh.
- Alfie Matthews hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Braintree Town là CLB hiện tại của Alfie Matthews, chơi ở vị trí tiền vệ.
- Alfie Matthews bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Alfie Matthews 24 tuổi (sinh ngày 30/09/2001), cao 175 cm.
Cập nhật lần cuối: 13:45 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.