Amar Milak — Tiền đạo, FK Borac Banja Luka

Amar Milak

Tiền đạo cánh trái · FK Borac Banja Luka

Amar Milak — FK Borac Banja Luka

Amar Milak thuộc biên chế CLB nào?

Amar Milak thuộc biên chế FK Borac Banja Luka, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 265 nghìn EUR (ước tính). Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 30/06/2029. Số áo hiện tại là 47.

Câu lạc bộ
FK Borac Banja Luka
Giải đấu
Cúp C3 Châu Âu
Số áo
47
Gia nhập
01/07/2026
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Hồ sơ cầu thủ Amar Milak

Amar Milak là tiền đạo người Bosnia và Herzegovina 20 tuổi, hiện khoác áo FK Borac Banja Luka. Chân thuận của anh là chân phải. Ở FK Borac Banja Luka, anh khoác áo số 47.

Vị trí
Tiền đạo cánh trái
Ngày sinh
25/5/2006 (20 tuổi)
Quốc tịch
Bosnia và Herzegovina
Chiều cao
172 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
47
CLB hiện tại
FK Borac Banja Luka
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị ước tính
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Hành trình sự nghiệp của Amar Milak

Các đội Amar Milak từng khoác áo theo dữ liệu gồm FK Velež Mostar, FK Borac Banja Luka. Riêng FK Borac Banja Luka chiếm 80% số lần có tên trong danh sách thi đấu. Hồ sơ trải qua 2 đội bóng.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
FK Velež Mostar24/25Cúp C3 Châu Âu2000
FK Borac Banja Luka26/27Cúp C3 Châu Âu6000
FK Borac Banja Luka26/27Cúp C1 Châu Âu2000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Chặng đường sự nghiệp Amar Milak

Số liệu theo mùa của Amar Milak bắt đầu từ mùa 24/25 cùng FK Velež Mostar, năm anh bước sang tuổi 18. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 01/07/2026, khi anh từ FK Velež Mostar chuyển tới FK Borac Banja Luka dưới dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 8 trận có tên trong danh sách thi đấu cho FK Borac Banja Luka. Trong đội hình FK Borac Banja Luka, anh khoác áo số 47, có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2029.

Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2024, lúc anh đầu quân cho FK Velež Mostar, năm anh bước sang tuổi 18. Hồ sơ ghi cho anh 2 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo FK Velež Mostar. Toàn bộ số liệu đó thuộc mùa 24/25. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 26/27 tại Cúp C3 Châu Âu cùng FK Borac Banja Luka, với 6 lần, năm anh bước sang tuổi 20. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 10 trận có tên trong danh sách thi đấu qua 2 đội bóng.

Các thương vụ chuyển nhượng của Amar Milak

Giá trị chuyển nhượng của Amar Milak được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 265 nghìn EUR khi đang ở FK Borac Banja Luka (ước tính, không phải giá giao dịch). Hồ sơ ghi nhận tất cả 3 lượt di chuyển.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2024—FK Velež MostarKhông công bố
30/6/2025FK Velež Mostar U19FK Velež MostarKhông công bố
1/7/2026FK Velež MostarFK Borac Banja LukaTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Thống kê Amar Milak mùa 26/27

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Amar Milak

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
27-08Víkingur Reykjavík3–1Không vào sân—
20-08Víkingur Reykjavík1–3Không vào sân—
13-08ML Vitebsk1–0Không vào sân—
06-08ML Vitebsk1–0Không vào sân—
30-07FC Petrocub Hîncesti3–3Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Amar Milak

Amar Milak đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Amar Milak hiện khoác áo FK Borac Banja Luka, mang áo số 47 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Amar Milak bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Amar Milak 20 tuổi (sinh ngày 25/05/2006), cao 172 cm.
Amar Milak mang quốc tịch nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Amar Milak mang quốc tịch Bosnia và Herzegovina.

Cập nhật lần cuối: 16:11 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.