
Amaru Smith
Tiền vệ ·
Carlisle United
Amaru Smith đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Tiểu sử Amaru Smith
Amaru Smith thi đấu ở vị trí tiền vệ, là cầu thủ người Anh của Carlisle United. Trong đội hình Carlisle United, anh mặc áo 27.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Quốc tịch
- Anh
- Số áo
- 27
- CLB hiện tại
- Carlisle United
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Amaru Smith
- Vị trí thi đấu của Amaru Smith là gì?
- Amaru Smith thi đấu ở vị trí tiền vệ cho Carlisle United.
- Amaru Smith đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Amaru Smith hiện khoác áo Carlisle United, mang áo số 27 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Quốc tịch của Amaru Smith là gì?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Amaru Smith mang quốc tịch Anh.
Cập nhật lần cuối: 02:50 · 27/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.