
Bjarki Fridjon Saemundsson
Tiền vệ ·
Stjarnan Garðabær
Tiểu sử Bjarki Fridjon Saemundsson
- Vị trí
- Tiền vệ
- Quốc tịch
- Iceland
- CLB hiện tại
- Stjarnan Garðabær
Bjarki Fridjon Saemundsson đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Câu lạc bộ
- Stjarnan Garðabær
- Giải đấu
- Cúp C3 Châu Âu
Thống kê Bjarki Fridjon Saemundsson mùa 26/27
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Bjarki Fridjon Saemundsson
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 23-07 | Ilves | 1–0 | Không vào sân | — |
Sự nghiệp Bjarki Fridjon Saemundsson theo mùa
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Stjarnan Garðabær | 26/27 | Cúp C3 Châu Âu | 1 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Cúp C3 Châu Âu · Lịch thi đấu Stjarnan Garðabær
Cập nhật lần cuối: 11:55 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.