
Callum Gunner
Tiền vệ trung tâm ·
Hungerford Town
Callum Gunner đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Ở tuổi 27, Callum Gunner là tiền vệ trong danh sách đăng ký của Hungerford Town. Ngày chuyển đến Hungerford Town trong hồ sơ là 15/02/2023. Trong đội, anh nhận áo số 8.
- Câu lạc bộ
- Hungerford Town
- Số áo
- 8
- Gia nhập
- 15/02/2023
Hồ sơ cầu thủ Callum Gunner
Callum Gunner là tiền vệ người Scotland 27 tuổi, hiện khoác áo Hungerford Town. Dữ liệu xếp anh vào nhóm tiền vệ trung tâm. Hồ sơ ghi Callum Gunner chào đời ngày 12/04/1999, tức 27 tuổi.
- Vị trí
- Tiền vệ trung tâm
- Ngày sinh
- 12/4/1999 (27 tuổi)
- Quốc tịch
- Scotland
- Số áo
- 8
- CLB hiện tại
- Hungerford Town
Thống kê sự nghiệp Callum Gunner
Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Callum Gunner là 19/20 tại Chippenham Town. Riêng Chippenham Town chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chippenham Town | 19/20 | FA Cup | 1 | 34 | 0 | 0 | 6,80 |
| Chippenham Town | 22/23 | FA Cup | 2 | 45 | 0 | 0 | 6,30 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp Callum Gunner
Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Callum Gunner thuộc biên chế Hungerford Town, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 1 câu lạc bộ khác. Ngày 15/02/2023, anh từ Chippenham Town chuyển tới Hungerford Town theo dạng chuyển nhượng tự do — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tại Hungerford Town, anh mang áo số 8.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2017, lúc anh gia nhập Bradford City, năm anh bước sang tuổi 18. Ngày 07/08/2018, anh rời Bradford City sang Chippenham Town theo dạng cho mượn. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 3 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Chippenham Town. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 19/20 ở Chippenham Town tại FA Cup, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 20 tuổi. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 22/23 tại FA Cup ở Chippenham Town, với 2 lần, năm anh bước sang tuổi 23.
Callum Gunner chuyển nhượng qua những CLB nào?
Dữ liệu chuyển nhượng của Callum Gunner gồm 5 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Bradford City sang Chippenham Town theo dạng cho mượn ngày 07/08/2018.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2017 | — | Bradford City | Tự do |
| 7/8/2018 | Bradford City | Chippenham Town | Cho mượn |
| 31/10/2018 | Chippenham Town | Bradford City | Cho mượn |
| 1/7/2019 | Bradford City | Chippenham Town | Trở lại sau cho mượn |
| 15/2/2023 | Chippenham Town | Hungerford Town | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 20/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Callum Gunner
- Callum Gunner hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Callum Gunner hiện khoác áo Hungerford Town, mang áo số 8 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Callum Gunner bao nhiêu tuổi?
- Hồ sơ ghi nhận Callum Gunner 27 tuổi (sinh ngày 12/04/1999).
- Quốc tịch của Callum Gunner là gì?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Callum Gunner là Scotland.
Cập nhật lần cuối: 20:05 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.