
Carlo Zammit Lonardelli
Hậu vệ phải ·
Floriana FC
Carlo Zammit Lonardelli thuộc biên chế CLB nào?
Tại Floriana FC, Carlo Zammit Lonardelli mang áo số 21, hợp đồng ghi nhận đến 30/05/2028. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 275 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch). Floriana FC hiện thi đấu tại Cúp C3 Châu Âu theo dữ liệu mùa gần nhất.
- Câu lạc bộ
- Floriana FC
- Giải đấu
- Cúp C3 Châu Âu
- Số áo
- 21
- Gia nhập
- 01/07/2022
- Hợp đồng đến
- 30/5/2028
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
Carlo Zammit Lonardelli là ai?
Cao 179 cm, Carlo Zammit Lonardelli là hậu vệ người Malta của Floriana FC. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 179 cm. Hồ sơ ghi chân thuận: phải.
- Vị trí
- Hậu vệ phải
- Ngày sinh
- 29/4/2001 (25 tuổi)
- Quốc tịch
- Malta
- Chiều cao
- 179 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 21
- CLB hiện tại
- Floriana FC
- Hợp đồng đến
- 30/5/2028
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
Thống kê sự nghiệp Carlo Zammit Lonardelli
Hồ sơ sự nghiệp của Carlo Zammit Lonardelli trải qua ít nhất 4 mùa có số liệu. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Floriana FC. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 22/23 ở Floriana FC.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Floriana FC | 22/23 | Cúp C3 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Floriana FC | 24/25 | Cúp C3 Châu Âu | 4 | 0 | 0 | 0 | — |
| Floriana FC | 25/26 | Cúp C3 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Floriana FC | 26/27 | Cúp C3 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Malta | 2026 | World Cup Qualification UEFA | 2 | 32 | 0 | 0 | 6,70 |
| Malta | 24/25 | UEFA Nations League | 3 | 135 | 0 | 0 | 6,70 |
| Malta | 2024 | Giao hữu quốc tế | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| Malta | 2026 | Giao hữu quốc tế | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Floriana FC | 26/27 | Cúp C1 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện thi đấu của Carlo Zammit Lonardelli, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Carlo Zammit Lonardelli là ngày 21/02/2020, khi anh gia nhập NK Zrinski Osječko 1664 — năm anh tròn 19 tuổi. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 01/07/2022, khi anh rời Sirens FC sang Floriana FC dưới dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 12 trận có tên trong danh sách thi đấu cho Floriana FC. Tại Floriana FC, anh khoác áo số 21 và có hợp đồng tới 30/05/2028.
Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Floriana FC tại Cúp C3 Châu Âu ở mùa 22/23, năm anh bước sang tuổi 21. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 2 lần. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 24/25 tại Cúp C3 Châu Âu cùng Floriana FC, với 4 lần, năm anh tròn 23 tuổi.
Carlo Zammit Lonardelli từng chuyển tới đâu?
Giá trị chuyển nhượng của Carlo Zammit Lonardelli được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 275 nghìn EUR khi đang ở Floriana FC (ước tính, không phải giá giao dịch). Lượt liền trước trong hồ sơ: NK Zrinski Osječko 1664 sang Fidelis Andria ngày 29/07/2020, phí chuyển nhượng tự do.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 21/2/2020 | — | NK Zrinski Osječko 1664 | Không công bố |
| 29/7/2020 | NK Zrinski Osječko 1664 | Fidelis Andria | Tự do |
| 16/2/2021 | Fidelis Andria | Arzachena Academy Costa Smeralda | Không công bố |
| 30/6/2021 | Arzachena Academy Costa Smeralda | Fidelis Andria | Không công bố |
| 14/7/2021 | Fidelis Andria | Sirens FC | Tự do |
| 1/7/2022 | Sirens FC | Floriana FC | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 24/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê Carlo Zammit Lonardelli mùa 26/27
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 1 Thẻ vàng
Câu hỏi thường gặp về Carlo Zammit Lonardelli
- Carlo Zammit Lonardelli bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Carlo Zammit Lonardelli 25 tuổi (sinh ngày 29/04/2001), cao 179 cm.
- Carlo Zammit Lonardelli là người nước nào?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Carlo Zammit Lonardelli là Malta.
- Carlo Zammit Lonardelli đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Floriana FC là CLB hiện tại của Carlo Zammit Lonardelli, mang áo số 21 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Cúp C3 Châu Âu · Lịch thi đấu Floriana FC
Cập nhật lần cuối: 09:25 · 25/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.