
Cher Deng
Trung vệ ·
Lions FC
Cher Deng đang khoác áo đội nào?
Chỉ số mùa 2026 của Cher Deng
Sau 14 trận mùa 2026 tại NPL Queensland, Cher Deng đóng góp 2 bàn và 3 kiến tạo. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 7,26. Mỗi trận anh có trung bình 88 phút trên sân.
- 14 Trận
- 1231 Phút
- 2 Bàn thắng
- 3 Kiến tạo
- 1,43 xG
- 0,55 xA
- 12 Sút
- 6 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
- 7,26 Điểm trung bình
Cher Deng: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Cher Deng thi đấu ở vị trí trung vệ, là cầu thủ người Úc của Lions FC. Số đo ghi nhận: cao 194 cm. Anh mang áo số 18 tại Lions FC.
- Vị trí
- Trung vệ
- Ngày sinh
- 30/6/2005 (21 tuổi)
- Quốc tịch
- Úc
- Chiều cao
- 194 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 18
- CLB hiện tại
- Lions FC
Những trận gần nhất của Cher Deng
Cher Deng có 441 phút thi đấu ở 5 trận ra sân gần nhất, đóng góp 1 bàn và 1 kiến tạo. Trung bình mỗi trận anh thi đấu 88 phút.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 06-06 | Brisbane City | 0–4 | 90 | 1/0 | 8,3 |
| 31-05 | Magic United TFA | 3–5 | 81 | 0/0 | 6,7 |
| 23-05 | Gold Coast Knights | 2–1 | 90 | 0/0 | 7,6 |
| 15-05 | Brisbane Roar Youth | 1–3 | 90 | 0/1 | 7,5 |
| 09-05 | Moreton City Excelsior FC | 2–0 | 90 | 0/0 | 6,9 |
Sự nghiệp Cher Deng theo mùa
Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Cher Deng là 2026 tại Lions FC. Cộng các mùa lại, hồ sơ ghi 3 bàn và 38 trận có tên trong danh sách thi đấu. Riêng Brisbane Roar Youth chiếm 55% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brisbane Roar Youth | — | NPL Queensland | 1 | 23 | 0 | 0 | 4,70 |
| Lions FC | — | NPL Queensland | 2 | 90 | 0 | 0 | 7,30 |
| Brisbane Roar Youth | — | NPL Queensland | 20 | 1730 | 1 | 0 | 7,00 |
| Olympic FC | — | NPL Queensland | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,10 |
| Lions FC | 2026 | NPL Queensland | 14 | 1231 | 2 | 3 | 7,26 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp Cher Deng qua từng mùa
Cher Deng sinh ngày 30/06/2005, mang quốc tịch Úc; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 3 câu lạc bộ. Anh đến Lions FC ngày 19/01/2026 từ No team. Dữ liệu mùa 2026 tại NPL Queensland ghi nhận anh ghi 2 bàn sau 14 trận ra sân. Cộng các giải, hồ sơ ghi 16 trận nằm trong danh sách thi đấu, kèm 2 bàn và 3 kiến tạo trong màu áo Lions FC. Trong đội hình Lions FC, anh mang áo số 18.
Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 21/02/2025, khi anh chuyển từ Central Coast Mariners II Youth sang Balestier Khalsa theo dạng chuyển nhượng tự do, năm anh tròn 20 tuổi. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 2026 tại NPL Queensland cùng Lions FC, năm anh bước sang tuổi 21. Mùa đó anh có 2 bàn cùng 3 kiến tạo. Hồ sơ ghi cho anh 1 bàn qua 21 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Brisbane Roar Youth. Gộp 3 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 3 bàn cùng 3 kiến tạo. Tổng cộng anh có 38 lần có tên trong danh sách thi đấu.
Lịch sử chuyển nhượng Cher Deng
Dữ liệu chuyển nhượng của Cher Deng gồm 4 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Central Coast Mariners II Youth sang Balestier Khalsa ngày 21/02/2025, phí chuyển nhượng tự do.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 19/1/2026 | No team | Lions FC | Không công bố |
| 21/2/2025 | Central Coast Mariners II Youth | Balestier Khalsa | Tự do |
| 1/7/2025 | Balestier Khalsa | No team | Không công bố |
| 19/1/2026 | No team | Queensland Lions FC | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Cher Deng
- Cher Deng hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Cher Deng đang thuộc biên chế Lions FC, mang áo số 18 và chơi ở vị trí hậu vệ.
- Cher Deng bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Cher Deng 21 tuổi (sinh ngày 30/06/2005), cao 194 cm.
- Thành tích ghi bàn của Cher Deng mùa 2026 ra sao?
- Ở mùa 2026 tại NPL Queensland, Cher Deng ghi 2 bàn sau 14 trận và có 3 kiến tạo.
Cập nhật lần cuối: 12:20 · 27/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.