
Coby Ebere
Tiền đạo cánh trái ·
FK Čukarički
Coby Ebere thuộc biên chế CLB nào?
Coby Ebere thi đấu cho FK Čukarički tại Club Friendlies theo dữ liệu mùa gần nhất. Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 30/06/2029. Trong đội, anh nhận áo số 11.
- Câu lạc bộ
- FK Čukarički
- Số áo
- 11
- Gia nhập
- 01/07/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2029
Thông tin tiểu sử Coby Ebere
Coby Ebere mang áo số 11 của FK Čukarički và chơi ở vị trí tiền đạo. Hồ sơ ghi Coby Ebere chào đời ngày 17/09/2005, tức 21 tuổi. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 187 cm.
- Vị trí
- Tiền đạo cánh trái
- Ngày sinh
- 17/9/2005 (21 tuổi)
- Quốc tịch
- Đức
- Chiều cao
- 187 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 11
- CLB hiện tại
- FK Čukarički
- Hợp đồng đến
- 30/6/2029
Sự nghiệp Coby Ebere theo mùa
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Coby Ebere có tên trong danh sách thi đấu 1 lần cho Everton. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 24/25 cùng Everton. Riêng Everton chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Everton | 24/25 | Ngoại Hạng Anh | 1 | 0 | 0 | 0 |
| FK Čukarički | 2026 | Club Friendlies | 1 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Coby Ebere: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Coby Ebere là ngày 01/07/2026, khi anh chuyển từ Everton U21 sang FK Čukarički — năm anh bước sang tuổi 21. Chặng gần nhất trong hồ sơ của anh là FK Čukarički. Hồ sơ hiện tại ở FK Čukarički ghi anh mang áo số 11 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2029. Quãng ở Everton được ghi bằng 1 trận nằm trong danh sách thi đấu. Toàn bộ số liệu đó thuộc mùa 24/25.
Các thương vụ chuyển nhượng của Coby Ebere
Coby Ebere gia nhập FK Čukarički theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/07/2026.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2026 | Everton U21 | FK Čukarički | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 25/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê Coby Ebere mùa 2026
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Coby Ebere
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 28-06 | NK Olimpija Ljubljana | 0–3 | Không vào sân | — |
Câu hỏi thường gặp về Coby Ebere
- Coby Ebere là người nước nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Coby Ebere mang quốc tịch Đức.
- Coby Ebere đang khoác áo đội bóng nào?
- Coby Ebere hiện khoác áo FK Čukarički, mang áo số 11 và chơi ở vị trí tiền đạo.
- Coby Ebere bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Coby Ebere 21 tuổi (sinh ngày 17/09/2005), cao 187 cm.
Cập nhật lần cuối: 20:51 · 25/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.