
Daniel Castillo
Tiền vệ ·
Barranquilla FC
Câu lạc bộ và hợp đồng của Daniel Castillo
Tại Barranquilla FC, Daniel Castillo mang áo số 99. Ngày chuyển đến Barranquilla FC trong hồ sơ là 01/01/2025.
- Câu lạc bộ
- Barranquilla FC
- Số áo
- 99
- Gia nhập
- 01/01/2025
Daniel Castillo là ai?
Daniel Castillo là tiền vệ người Colombia 21 tuổi, hiện khoác áo Barranquilla FC. Anh mang áo số 99 tại Barranquilla FC. Daniel Castillo chào đời 14/06/2005 và nay 21 tuổi.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 14/6/2005 (21 tuổi)
- Quốc tịch
- Colombia
- Số áo
- 99
- CLB hiện tại
- Barranquilla FC
Thống kê sự nghiệp Daniel Castillo
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Daniel Castillo có tên trong danh sách thi đấu 2 lần cho Barranquilla FC. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Barranquilla FC.
| Câu lạc bộ | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Barranquilla FC | Copa Colombia | 2 | 41 | 0 | 0 | 6,30 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp Daniel Castillo
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Daniel Castillo là ngày 01/01/2025, khi anh đầu quân cho Barranquilla FC — năm anh bước sang tuổi 20. Chặng gần nhất trong hồ sơ của anh là Barranquilla FC. Cộng các giải, hồ sơ ghi 2 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Barranquilla FC. Hồ sơ hiện tại ở Barranquilla FC ghi anh mang áo số 99.
Daniel Castillo từng chuyển tới đâu?
Daniel Castillo gia nhập Barranquilla FC theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/01/2025.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/1/2025 | — | Barranquilla FC | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 23/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Daniel Castillo
- Daniel Castillo mang quốc tịch nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Daniel Castillo mang quốc tịch Colombia.
- Daniel Castillo đang khoác áo đội bóng nào?
- Barranquilla FC là CLB hiện tại của Daniel Castillo, mang áo số 99 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Daniel Castillo bao nhiêu tuổi?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Daniel Castillo 21 tuổi (sinh ngày 14/06/2005).
Cập nhật lần cuối: 19:26 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.