Daniil Kondakov — Tiền vệ, FC Zenit

Daniil Kondakov

Tiền vệ trung tâm · FC Zenit

Daniil Kondakov — FC Zenit

Daniil Kondakov thuộc biên chế CLB nào?

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Daniil Kondakov gia nhập FC Zenit ngày 01/01/2026. Trong đội, anh nhận áo số 61. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 1,4 triệu EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).

Câu lạc bộ
FC Zenit
Số áo
61
Gia nhập
01/01/2026
Hợp đồng đến
30/6/2031
Giá trị chuyển nhượng
≈ 1,4 triệu EUR (ước tính)

Daniil Kondakov là ai?

Ở tuổi 18, Daniil Kondakov đang là tiền vệ trong đội hình FC Zenit. Ngày sinh trong hồ sơ là 06/03/2008 — năm nay 18 tuổi. Số đo ghi nhận: cao 178 cm.

Vị trí
Tiền vệ trung tâm
Ngày sinh
6/3/2008 (18 tuổi)
Quốc tịch
Nga
Chiều cao
178 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
61
CLB hiện tại
FC Zenit
Hợp đồng đến
30/6/2031
Giá trị ước tính
≈ 1,4 triệu EUR (ước tính)

Chặng đường sự nghiệp Daniil Kondakov

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Daniil Kondakov là ngày 26/07/2025, khi anh từ Zenit St. Petersburg U20 chuyển tới Zenit-2 St. Petersburg — năm anh bước sang tuổi 17. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 01/01/2026, khi anh từ Zenit-2 St. Petersburg chuyển tới FC Zenit. Trong đội hình FC Zenit, anh khoác áo số 61, có hợp đồng tới 30/06/2031.

Daniil Kondakov từng chuyển tới đâu?

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Daniil Kondakov là từ Zenit-2 St. Petersburg sang FC Zenit ngày 01/01/2026, phí không được công bố. Giá trị ước tính hiện tại trong dữ liệu là 1,4 triệu EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.

NgàyTừĐếnPhí
1/1/2026Zenit-2 St. PetersburgFC ZenitKhông công bố
26/7/2025Zenit St. Petersburg U20Zenit-2 St. PetersburgKhông công bố
1/1/2026Zenit-2 St. PetersburgZenit St. PetersburgKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 21/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Thống kê Daniil Kondakov mùa 2026

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Daniil Kondakov

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
12-07FK Crvena Zvezda3–1Không vào sân—
05-07Gimnasia y Esgrima1–1Không vào sân—

Sự nghiệp Daniil Kondakov theo mùa

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
FC Zenit2026Club Friendlies2000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Daniil Kondakov

Daniil Kondakov bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Daniil Kondakov 18 tuổi (sinh ngày 06/03/2008), cao 178 cm.
Quốc tịch của Daniil Kondakov là gì?
Theo dữ liệu hồ sơ, Daniil Kondakov mang quốc tịch Nga.
Daniil Kondakov hiện thuộc biên chế CLB nào?
Daniil Kondakov hiện khoác áo FC Zenit, mang áo số 61 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 12:42 · 23/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.