
David Hughes
Thủ môn ·
Canvey Island
Các thương vụ chuyển nhượng của David Hughes
Dữ liệu chuyển nhượng của David Hughes gồm 11 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Thurrock FC sang East Thurrock United FC ngày 01/07/2013, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2010 | — | Thurrock FC | Không công bố |
| 1/7/2013 | Thurrock FC | East Thurrock United FC | Không công bố |
| 1/7/2015 | East Thurrock United FC | Enfield Town | Tự do |
| 1/11/2015 | Enfield Town | Harlow Town | Tự do |
| 26/8/2018 | Harlow Town | Aveley FC | Tự do |
| 21/10/2022 | Aveley FC | AFC Sudbury | Tự do |
| 1/7/2023 | AFC Sudbury | Bowers & Pitsea | Tự do |
| 28/9/2024 | Bowers & Pitsea | — | Không công bố |
| 9/11/2024 | — | Bowers & Pitsea | Không công bố |
| 1/7/2025 | Thurrock FC | Walthamstow | Không công bố |
| 30/5/2026 | Walthamstow | Canvey Island | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 20/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
David Hughes: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của David Hughes là ngày 01/07/2010, khi anh đầu quân cho Thurrock FC — năm anh tròn 17 tuổi. Ngày 30/05/2026, anh rời Walthamstow sang Canvey Island — chặng gần nhất trong hồ sơ. Trong đội hình Canvey Island, anh khoác áo số 1. Ngày 01/07/2013, anh từ Thurrock FC chuyển tới East Thurrock United FC. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 1 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo East Thurrock United FC.
David Hughes đang khoác áo đội nào?
Ở tuổi 32, David Hughes là thủ môn trong danh sách đăng ký của Canvey Island. Ngày chuyển đến Canvey Island trong hồ sơ là 30/05/2026.
- Câu lạc bộ
- Canvey Island
- Số áo
- 1
- Gia nhập
- 30/05/2026
David Hughes là ai?
David Hughes là thủ môn người Wales 32 tuổi, hiện khoác áo Canvey Island. Ngày sinh trong hồ sơ là 25/11/1993 — năm nay 32 tuổi.
- Vị trí
- Thủ môn
- Ngày sinh
- 25/11/1993 (32 tuổi)
- Quốc tịch
- Wales
- Chiều cao
- 188 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 1
- CLB hiện tại
- Canvey Island
Sự nghiệp thi đấu của David Hughes qua các mùa
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận David Hughes có tên trong danh sách thi đấu 1 lần cho East Thurrock United FC. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở East Thurrock United FC.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| East Thurrock United FC | 14/15 | FA Cup | 1 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về David Hughes
- David Hughes bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- David Hughes 32 tuổi (sinh ngày 25/11/1993), cao 188 cm.
- David Hughes là người nước nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, David Hughes mang quốc tịch Wales.
- David Hughes hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Canvey Island là CLB hiện tại của David Hughes, mang áo số 1 và chơi ở vị trí thủ môn.
Cập nhật lần cuối: 04:52 · 28/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.