
Dion Frary
Tiền vệ trung tâm ·
Gorleston FC
Dion Frary thuộc biên chế CLB nào?
Ở tuổi 29, Dion Frary là tiền vệ trong danh sách đăng ký của Gorleston FC.
- Câu lạc bộ
- Gorleston FC
Tiểu sử Dion Frary
Dion Frary là tiền vệ mang quốc tịch Anh và đang thuộc biên chế Gorleston FC. Hồ sơ ghi Dion Frary chào đời ngày 24/07/1997, tức 29 tuổi. Số đo ghi nhận: cao 178 cm.
- Vị trí
- Tiền vệ trung tâm
- Ngày sinh
- 24/7/1997 (29 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Chiều cao
- 178 cm
- Chân thuận
- Phải
- CLB hiện tại
- Gorleston FC
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Dion Frary
- Dion Frary là người nước nào?
- Dion Frary có quốc tịch Anh theo hồ sơ.
- Dion Frary đang khoác áo đội bóng nào?
- Dion Frary hiện khoác áo Gorleston FC, chơi ở vị trí tiền vệ.
- Dion Frary bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Dion Frary 29 tuổi (sinh ngày 24/07/1997), cao 178 cm.
Cập nhật lần cuối: 23:10 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.