Dominic Chanda — Hậu vệ, Power Dynamos

Dominic Chanda

Trung vệ · Power Dynamos

Dominic Chanda — Power Dynamos

CLB hiện tại của Dominic Chanda

Dominic Chanda thuộc biên chế Power Dynamos, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 260 nghìn EUR (ước tính). Anh cập bến Power Dynamos từ 27/07/2023.

Câu lạc bộ
Power Dynamos
Số áo
26
Gia nhập
27/07/2023
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Dominic Chanda là ai?

Dominic Chanda mang áo số 26 của Power Dynamos và chơi ở vị trí hậu vệ. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 178 cm. Dữ liệu xếp anh vào nhóm trung vệ.

Vị trí
Trung vệ
Ngày sinh
26/2/1996 (30 tuổi)
Quốc tịch
Zambia
Chiều cao
178 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
26
CLB hiện tại
Power Dynamos
Giá trị ước tính
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Dominic Chanda đã khoác áo những đội nào?

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Dominic Chanda có tên trong danh sách thi đấu 6 lần cho Power Dynamos. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Power Dynamos. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 25/26 cùng Power Dynamos.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Power Dynamos25/26CAF Champions League6540006,88
Zambia2025Africa Cup of Nations 20233270006,77
Zambia—Africa Cup of Nations 20233000—
Zambia—World Cup Qualification CAF6000—
Zambia2025World Cup Qualification CAF518000—
Zambia2020Giao hữu quốc tế2000—
Zambia2021Giao hữu quốc tế2000—
Zambia2022Giao hữu quốc tế2000—
Zambia2023Giao hữu quốc tế2000—
Zambia2024Giao hữu quốc tế3000—
Zambia2025Giao hữu quốc tế212006,50
Zambia2026Giao hữu quốc tế190005,40

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện sự nghiệp Dominic Chanda

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Dominic Chanda là ngày 01/08/2019, khi anh đầu quân cho Kabwe Warriors — năm anh bước sang tuổi 23. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 27/07/2023, khi anh từ Kabwe Warriors chuyển tới Power Dynamos. Cộng các giải, hồ sơ ghi 6 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Power Dynamos. Tại Power Dynamos, anh mang áo số 26.

Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 25/26 ở Power Dynamos tại CAF Champions League, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 6 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 29 tuổi. Bên cạnh các CLB, anh có 31 trận cho Zambia, trong các giải đấu có trong dữ liệu.

Lịch sử chuyển nhượng Dominic Chanda

Dữ liệu chuyển nhượng của Dominic Chanda gồm 3 lượt di chuyển được ghi nhận. Giá trị ước tính hiện tại trong dữ liệu là 260 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.

NgàyTừĐếnPhí
1/1/2019——Không công bố
1/8/2019—Kabwe WarriorsKhông công bố
27/7/2023Kabwe WarriorsPower DynamosKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Dominic Chanda ở đội tuyển quốc gia

Tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, Dominic Chanda có 31 trận cho Zambia.

Zambia 31 trận 0 bàn Lần gần nhất: 31/3/2026

Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.

Câu hỏi thường gặp về Dominic Chanda

Dominic Chanda bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Dominic Chanda 30 tuổi (sinh ngày 26/02/1996), cao 178 cm.
Quốc tịch của Dominic Chanda là gì?
Theo dữ liệu hồ sơ, Dominic Chanda mang quốc tịch Zambia và từng khoác áo Zambia.
Dominic Chanda đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Power Dynamos là CLB hiện tại của Dominic Chanda, mang áo số 26 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 07:16 · 27/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.