
Dylan Graham
Thủ môn ·
Annagh United
Câu lạc bộ và hợp đồng của Dylan Graham
Dylan Graham thuộc biên chế Annagh United, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 26 nghìn EUR (ước tính). Hợp đồng hiện tại được ghi nhận đến 31/05/2027. Trong đội, anh nhận áo số 36.
- Câu lạc bộ
- Annagh United
- Số áo
- 36
- Gia nhập
- 07/08/2026
- Hợp đồng đến
- 31/5/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)
Dylan Graham là ai?
Dylan Graham mang áo số 36 của Annagh United và chơi ở vị trí thủ môn. Ràng buộc hợp đồng với Annagh United kéo dài đến 31/05/2027. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Bắc Ireland.
- Vị trí
- Thủ môn
- Ngày sinh
- 31/10/2004 (21 tuổi)
- Quốc tịch
- Bắc Ireland
- Số áo
- 36
- CLB hiện tại
- Annagh United
- Hợp đồng đến
- 31/5/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)
Thống kê sự nghiệp Dylan Graham
Hồ sơ sự nghiệp của Dylan Graham trải qua ít nhất 3 mùa có số liệu. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 24/25 tại Larne FC. Riêng Larne FC chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Larne FC | 24/25 | Cúp C1 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 |
| Larne FC | 24/25 | Cúp C3 Châu Âu | 4 | 0 | 0 | 0 |
| Larne FC | 25/26 | Cúp C3 Châu Âu | 6 | 0 | 0 | 0 |
| Larne FC | 2026 | Club Friendlies | 1 | 0 | 0 | 0 |
| Larne FC | 26/27 | Cúp C1 Châu Âu | 4 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp Dylan Graham qua từng mùa
Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Dylan Graham thuộc biên chế Annagh United, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 1 câu lạc bộ khác. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 07/08/2026, khi anh chuyển từ Larne FC sang Annagh United. Hồ sơ hiện tại ở Annagh United ghi anh mang áo số 36 và có hợp đồng được ghi nhận đến 31/05/2027.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 03/07/2024, lúc anh từ Everton U21 chuyển tới Larne FC dưới dạng chuyển nhượng tự do, năm anh bước sang tuổi 20. Hồ sơ ghi cho anh 16 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Larne FC. Các mùa có số liệu ở đội này trải từ 24/25 đến 26/27. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Larne FC tại Cúp C1 Châu Âu ở mùa 24/25, năm anh bước sang tuổi 20. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 2 lần. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 25/26 tại Cúp C3 Châu Âu ở Larne FC, với 6 lần, năm anh bước sang tuổi 21.
Lịch sử chuyển nhượng Dylan Graham
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Dylan Graham rời Larne FC để tới Annagh United (07/08/2026). Hồ sơ ghi nhận tất cả 4 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 7/8/2026 | Larne FC | Annagh United | Không công bố |
| 3/7/2024 | Everton U21 | Larne FC | Tự do |
| 7/1/2025 | Larne FC | Ballyclare Comrades | Không công bố |
| 31/1/2025 | Ballyclare Comrades | Larne FC | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 23/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê Dylan Graham mùa 2026
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Cứu thua
- 0 Thủng lưới
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Dylan Graham
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút |
|---|---|---|---|
| 20-06 | Stranraer | 0–0 | Không vào sân |
Câu hỏi thường gặp về Dylan Graham
- Dylan Graham bao nhiêu tuổi?
- Hồ sơ ghi nhận Dylan Graham 21 tuổi (sinh ngày 31/10/2004).
- Dylan Graham mang quốc tịch nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Dylan Graham mang quốc tịch Bắc Ireland.
- Dylan Graham đang khoác áo đội bóng nào?
- Dylan Graham hiện khoác áo Annagh United, mang áo số 36 và chơi ở vị trí thủ môn.
Cập nhật lần cuối: 16:02 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.