Emilio Lawrence — Tiền đạo, Luton Town

Emilio Lawrence

Tiền đạo cánh trái · Luton Town

Emilio Lawrence — Luton Town

Emilio Lawrence thuộc biên chế CLB nào?

Emilio Lawrence thi đấu cho Luton Town tại Hạng Ba Anh theo dữ liệu mùa gần nhất. Ngày chuyển đến Luton Town trong hồ sơ là 14/08/2026. Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 30/06/2027.

Câu lạc bộ
Luton Town
Giải đấu
Hạng Ba Anh
Số áo
11
Gia nhập
14/08/2026
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Chỉ số mùa 26/27 của Emilio Lawrence

Emilio Lawrence đã chơi 4 trận với 243 phút trên sân mùa 26/27 tại Hạng Ba Anh. Chỉ số bàn thắng kỳ vọng (xG) mùa này là 0,29. Anh được chấm trung bình 6,50 điểm mỗi trận.

  • 4 Trận
  • 243 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,29 xG
  • 0,53 xA
  • 3 Sút
  • 3 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 6,50 Điểm trung bình

Emilio Lawrence là ai?

Cao 175 cm, Emilio Lawrence là tiền đạo người Scotland của Luton Town. Số đo ghi nhận: cao 175 cm. Chân thuận của anh là chân phải.

Vị trí
Tiền đạo cánh trái
Ngày sinh
20/9/2005 (21 tuổi)
Quốc tịch
Scotland
Chiều cao
175 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
11
CLB hiện tại
Luton Town
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị ước tính
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Emilio Lawrence qua những trận gần nhất

Trong 4 trận ra sân gần nhất, Emilio Lawrence thi đấu tổng cộng 243 phút. Mức điểm trung bình ghi nhận được là 6,50.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
19-09Bradford City0–1750/06,4
30-08Mansfield Town5–2450/06,0
22-08Notts County2–2620/07,2
15-08Reading3–4610/06,4

Emilio Lawrence đã khoác áo những đội nào?

Theo thống kê từng mùa, Emilio Lawrence ghi 1 bàn qua 23 lần có tên trong danh sách thi đấu. Riêng Luton Town chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 25/26 cùng Luton Town.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Luton Town25/26Hạng Ba Anh191214156,74
Luton Town26/27Hạng Ba Anh3168006,53
Luton Town26/27Carabao Cup161006,20

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện sự nghiệp Emilio Lawrence qua từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Emilio Lawrence là ngày 09/01/2026, khi anh rời Manchester City U21 sang Luton Town theo dạng cho mượn — năm anh bước sang tuổi 21. Chặng hiện tại gắn với Luton Town, nơi anh đến ngày 14/08/2026 từ Manchester City U21 sau kỳ cho mượn. Ở mùa 26/27 tại Hạng Ba Anh, anh có 4 lần ra sân. Cộng các giải, hồ sơ ghi 1 bàn và 5 kiến tạo qua 23 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Luton Town. Trong đội hình Luton Town, anh mang áo số 11, có hợp đồng tới 30/06/2027.

Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 25/26 ở Luton Town tại Hạng Ba Anh, nơi anh có 1 bàn cùng 5 kiến tạo. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 20 tuổi. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 25/26 tại Hạng Ba Anh cùng Luton Town, với 1 bàn và 5 kiến tạo. Đó là năm anh tròn 20 tuổi.

Các thương vụ chuyển nhượng của Emilio Lawrence

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Emilio Lawrence rời Luton Town để tới Manchester City U21 (30/06/2026). Hồ sơ ghi nhận tất cả 3 lượt di chuyển.

NgàyTừĐếnPhí
30/6/2026Luton TownManchester City U21Trở lại sau cho mượn
14/8/2026Manchester City U21Luton TownTrở lại sau cho mượn
9/1/2026Manchester City U21Luton TownCho mượn

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Emilio Lawrence

Emilio Lawrence đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Luton Town là CLB hiện tại của Emilio Lawrence, mang áo số 11 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Emilio Lawrence bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Emilio Lawrence 21 tuổi (sinh ngày 20/09/2005), cao 175 cm.
Emilio Lawrence ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
Emilio Lawrence ra sân 4 trận mùa 26/27 tại Hạng Ba Anh và ghi 0 bàn.

Cập nhật lần cuối: 07:01 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.