
Frederik Bunten Kjeldal
Tiền vệ trung tâm ·
FC Fredericia
CLB hiện tại của Frederik Bunten Kjeldal
Tại FC Fredericia, Frederik Bunten Kjeldal mang áo số 22, hợp đồng ghi nhận đến 30/06/2027. Anh cập bến FC Fredericia từ 28/07/2026. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở Club Friendlies.
- Câu lạc bộ
- FC Fredericia
- Số áo
- 22
- Gia nhập
- 28/07/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
Frederik Bunten Kjeldal: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Sinh ngày 22/06/2008, Frederik Bunten Kjeldal là tiền vệ và hiện thuộc FC Fredericia. Vị trí cụ thể trong dữ liệu là tiền vệ trung tâm. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Đan Mạch.
- Vị trí
- Tiền vệ trung tâm
- Ngày sinh
- 22/6/2008 (18 tuổi)
- Quốc tịch
- Đan Mạch
- Chiều cao
- 190 cm
- Chân thuận
- Cả hai
- Số áo
- 22
- CLB hiện tại
- FC Fredericia
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
Chuyển nhượng và giá trị của Frederik Bunten Kjeldal
Dữ liệu chuyển nhượng của Frederik Bunten Kjeldal gồm 1 lượt di chuyển được ghi nhận.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 28/7/2026 | Midtjylland U19 | FC Fredericia | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 27/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê Frederik Bunten Kjeldal mùa 2026
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Frederik Bunten Kjeldal
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 15-01 | FC Midtjylland | 3–0 | Không vào sân | — |
| 15-01 | FC Midtjylland | 1–1 | Không vào sân | — |
Sự nghiệp Frederik Bunten Kjeldal theo mùa
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| FC Midtjylland | 2026 | Club Friendlies | 2 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Frederik Bunten Kjeldal
- Quốc tịch của Frederik Bunten Kjeldal là gì?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Frederik Bunten Kjeldal là Đan Mạch.
- Frederik Bunten Kjeldal hiện thuộc biên chế CLB nào?
- FC Fredericia là CLB hiện tại của Frederik Bunten Kjeldal, mang áo số 22 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Frederik Bunten Kjeldal bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Frederik Bunten Kjeldal 18 tuổi (sinh ngày 22/06/2008), cao 190 cm.
Cập nhật lần cuối: 16:21 · 27/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.