
Hassan Hadi
Hassan Hadi đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Hassan Hadi thi đấu cho Inter Lagos FC tại VĐQG Nigeria theo dữ liệu mùa gần nhất.
- Câu lạc bộ
- Inter Lagos FC
- Giải đấu
- VĐQG Nigeria
Thống kê sự nghiệp Hassan Hadi
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Hassan Hadi có tên trong danh sách thi đấu 3 lần cho Inter Lagos FC. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 26/27 tại Inter Lagos FC. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Inter Lagos FC.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Inter Lagos FC | 26/27 | VĐQG Nigeria | 3 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Tiểu sử Hassan Hadi
- CLB hiện tại
- Inter Lagos FC
Thống kê Hassan Hadi mùa 26/27
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Hassan Hadi
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 23-09 | Kano Pillars | 1–1 | Không vào sân | — |
| 20-09 | Enyimba | 0–1 | Không vào sân | — |
| 13-09 | Sporting Lagos FC | 0–3 | Không vào sân | — |
| 05-09 | Doma United FC | 0–1 | Không vào sân | — |
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Nigeria · Lịch thi đấu Inter Lagos FC
Cập nhật lần cuối: 01:45 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.