
Hayden Beadle
Tiền vệ ·
Thame United
Hayden Beadle: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Sinh ngày 21/10/2005, Hayden Beadle là tiền vệ và hiện thuộc Thame United. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Anh.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 21/10/2005 (20 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- CLB hiện tại
- Thame United
Câu lạc bộ và hợp đồng của Hayden Beadle
Ở tuổi 20, Hayden Beadle là tiền vệ trong danh sách đăng ký của Thame United.
- Câu lạc bộ
- Thame United
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Hayden Beadle
- Hayden Beadle bao nhiêu tuổi?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Hayden Beadle 20 tuổi (sinh ngày 21/10/2005).
- Quốc tịch của Hayden Beadle là gì?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Hayden Beadle là Anh.
- Hayden Beadle hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Hayden Beadle hiện khoác áo Thame United, chơi ở vị trí tiền vệ.
Cập nhật lần cuối: 03:45 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.