Hope Katwishi — Tiền đạo, Red Arrows

Hope Katwishi

Tiền đạo · Red Arrows

Hope Katwishi — Red Arrows

Tiểu sử và thông tin cá nhân Hope Katwishi

Cao 183 cm, Hope Katwishi là tiền đạo người Zambia của Red Arrows. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 183 cm. Hope Katwishi sinh ngày 07/07/1992, hiện 34 tuổi.

Vị trí
Tiền đạo
Ngày sinh
7/7/1992 (34 tuổi)
Quốc tịch
Zambia
Chiều cao
183 cm
Chân thuận
Phải
CLB hiện tại
Red Arrows

CLB hiện tại của Hope Katwishi

Ở tuổi 34, Hope Katwishi là tiền đạo trong danh sách đăng ký của Red Arrows.

Câu lạc bộ
Red Arrows

Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.

Câu hỏi thường gặp về Hope Katwishi

Hope Katwishi bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Hope Katwishi 34 tuổi (sinh ngày 07/07/1992), cao 183 cm.
Hope Katwishi mang quốc tịch nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Hope Katwishi là Zambia.
Hope Katwishi đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Hope Katwishi hiện khoác áo Red Arrows, chơi ở vị trí tiền đạo.

Cập nhật lần cuối: 18:30 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.