Hugh Cullum — Hậu vệ, Felixstowe & Walton

Hugh Cullum

Hậu vệ · Felixstowe & Walton

Hugh Cullum — Felixstowe & Walton

Hugh Cullum đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Hugh Cullum đang khoác áo Felixstowe & Walton ở vị trí hậu vệ. Số áo hiện tại là 12.

Câu lạc bộ
Felixstowe & Walton
Số áo
12

Hugh Cullum là ai?

Hugh Cullum là hậu vệ 22 tuổi đang chơi cho Felixstowe & Walton. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 180 cm. Trong đội hình Felixstowe & Walton, anh mặc áo 12.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
21/9/2004 (22 tuổi)
Quốc tịch
Anh
Chiều cao
180 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
12
CLB hiện tại
Felixstowe & Walton

Sự nghiệp Hugh Cullum theo mùa

Hugh Cullum có tên trong danh sách thi đấu của Needham Market FC nhiều nhất, 1 lần theo dữ liệu từng mùa. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 22/23 tại Needham Market FC. Riêng Needham Market FC chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
Needham Market FC22/23FA Cup1000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Hugh Cullum

Hugh Cullum bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hugh Cullum 22 tuổi (sinh ngày 21/09/2004), cao 180 cm.
Hugh Cullum là người nước nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Hugh Cullum là Anh.
Hugh Cullum đang khoác áo đội bóng nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Hugh Cullum đang thuộc biên chế Felixstowe & Walton, mang áo số 12 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 17:26 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.