Hugo Mosca — Thủ môn, O Elvas CAD

Hugo Mosca

Thủ môn · O Elvas CAD

Hugo Mosca — O Elvas CAD

Hugo Mosca từng chuyển tới đâu?

Hugo Mosca gia nhập No team theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 14/07/2026. Lượt liền trước trong hồ sơ: CD Nacional U19 sang Clube Oriental de Lisboa ngày 01/07/2020, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
14/7/2026O Elvas CADNo teamKhông công bố
1/7/2020CD Nacional U19Clube Oriental de LisboaKhông công bố
10/8/2022Vizela U23Real SCTự do
1/7/2024Real SCO Elvas CADTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 20/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Chặng đường sự nghiệp Hugo Mosca

Số liệu theo mùa của Hugo Mosca bắt đầu từ mùa 24/25 cùng O Elvas CAD. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 01/07/2024, khi anh từ Real SC chuyển tới O Elvas CAD theo dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 2 lần có tên trong danh sách thi đấu cho O Elvas CAD.

Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2020, lúc anh từ CD Nacional U19 chuyển tới Clube Oriental de Lisboa. Ở mùa 24/25 tại Cúp Quốc gia Bồ Đào Nha, anh có tên trong danh sách thi đấu 2 lần.

Hugo Mosca thuộc biên chế CLB nào?

Hugo Mosca đang khoác áo O Elvas CAD ở vị trí thủ môn, gia nhập ngày 01/07/2024.

Câu lạc bộ
O Elvas CAD
Gia nhập
01/07/2024

Hugo Mosca: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Cao 191 cm, Hugo Mosca là thủ môn người Bồ Đào Nha của O Elvas CAD. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 191 cm.

Vị trí
Thủ môn
Quốc tịch
Bồ Đào Nha
Chiều cao
191 cm
CLB hiện tại
O Elvas CAD

Thống kê sự nghiệp Hugo Mosca

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Hugo Mosca có tên trong danh sách thi đấu 2 lần cho O Elvas CAD. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 24/25 tại O Elvas CAD.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
O Elvas CAD24/25Cúp Quốc gia Bồ Đào Nha2000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Hugo Mosca

Hugo Mosca đang chơi cho câu lạc bộ nào?
O Elvas CAD là CLB hiện tại của Hugo Mosca, chơi ở vị trí thủ môn.
Hugo Mosca cao bao nhiêu?
Hugo Mosca cao 191 cm.
Hugo Mosca là người nước nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Hugo Mosca là Bồ Đào Nha.

Cập nhật lần cuối: 21:37 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.