
Indigo Sharp
Thủ môn ·
Gold Coast Knights
Hồ sơ cầu thủ Indigo Sharp
Indigo Sharp thi đấu ở vị trí thủ môn, là cầu thủ người Úc của Gold Coast Knights. Ngày sinh trong hồ sơ là 18/08/2002 — năm nay 24 tuổi.
- Vị trí
- Thủ môn
- Ngày sinh
- 18/8/2002 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- Úc
- CLB hiện tại
- Gold Coast Knights
CLB hiện tại của Indigo Sharp
Ở tuổi 24, Indigo Sharp là thủ môn trong danh sách đăng ký của Gold Coast Knights. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở NPL Queensland.
- Câu lạc bộ
- Gold Coast Knights
Sự nghiệp thi đấu của Indigo Sharp qua các mùa
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Indigo Sharp có tên trong danh sách thi đấu 1 lần cho Rochedale Rovers. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 2026 ở Rochedale Rovers. Riêng Rochedale Rovers chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Rochedale Rovers | 2026 | NPL Queensland | 1 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Thống kê Indigo Sharp mùa 2026
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Cứu thua
- 0 Thủng lưới
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Indigo Sharp
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút |
|---|---|---|---|
| 23-05 | Gold Coast United | 4–0 | Không vào sân |
Câu hỏi thường gặp về Indigo Sharp
- Indigo Sharp bao nhiêu tuổi?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Indigo Sharp 24 tuổi (sinh ngày 18/08/2002).
- Quốc tịch của Indigo Sharp là gì?
- Indigo Sharp có quốc tịch Úc theo hồ sơ.
- Indigo Sharp đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Indigo Sharp đang thuộc biên chế Gold Coast Knights, chơi ở vị trí thủ môn.
Cập nhật lần cuối: 17:22 · 23/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.