Isah Yahaya Buhari — Tiền đạo, FC Alashkert

Isah Yahaya Buhari

Tiền đạo · FC Alashkert

Isah Yahaya Buhari — FC Alashkert

Isah Yahaya Buhari thuộc biên chế CLB nào?

Ở tuổi 19, Isah Yahaya Buhari là tiền đạo trong danh sách đăng ký của FC Alashkert. Ngày chuyển đến FC Alashkert trong hồ sơ là 01/07/2025. Số áo hiện tại là 16.

Câu lạc bộ
FC Alashkert
Số áo
16
Gia nhập
01/07/2025

Thông tin tiểu sử Isah Yahaya Buhari

Ở tuổi 19, Isah Yahaya Buhari đang là tiền đạo trong đội hình FC Alashkert. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Nigeria. Ngày sinh trong hồ sơ là 22/03/2007 — năm nay 19 tuổi.

Vị trí
Tiền đạo
Ngày sinh
22/3/2007 (19 tuổi)
Quốc tịch
Nigeria
Chiều cao
179 cm
Số áo
16
CLB hiện tại
FC Alashkert

Các thương vụ chuyển nhượng của Isah Yahaya Buhari

Isah Yahaya Buhari gia nhập FC Alashkert theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/07/2025.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2025—FC AlashkertKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 25/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Isah Yahaya Buhari

Quốc tịch của Isah Yahaya Buhari là gì?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Isah Yahaya Buhari là Nigeria.
Isah Yahaya Buhari đang khoác áo đội bóng nào?
Isah Yahaya Buhari hiện khoác áo FC Alashkert, mang áo số 16 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Isah Yahaya Buhari bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Isah Yahaya Buhari 19 tuổi (sinh ngày 22/03/2007), cao 179 cm.

Cập nhật lần cuối: 18:10 · 25/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.