Ivan Marsic — Tiền đạo, NK Croatia Zmijavci

Ivan Marsic

Tiền đạo · NK Croatia Zmijavci

Ivan Marsic — NK Croatia Zmijavci

Hồ sơ cầu thủ Ivan Marsic

Ivan Marsic thi đấu ở vị trí tiền đạo, là cầu thủ người Croatia của NK Croatia Zmijavci. Ở NK Croatia Zmijavci, anh khoác áo số 17. Ivan Marsic sinh ngày 11/12/2009, hiện 16 tuổi.

Vị trí
Tiền đạo
Ngày sinh
11/12/2009 (16 tuổi)
Quốc tịch
Croatia
Chiều cao
175 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
17
CLB hiện tại
NK Croatia Zmijavci

Ivan Marsic thuộc biên chế CLB nào?

Ivan Marsic đang khoác áo NK Croatia Zmijavci ở vị trí tiền đạo.

Câu lạc bộ
NK Croatia Zmijavci
Số áo
17

Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.

Câu hỏi thường gặp về Ivan Marsic

Ivan Marsic là người nước nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Ivan Marsic mang quốc tịch Croatia.
Ivan Marsic đang chơi cho câu lạc bộ nào?
NK Croatia Zmijavci là CLB hiện tại của Ivan Marsic, mang áo số 17 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Ivan Marsic bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Ivan Marsic 16 tuổi (sinh ngày 11/12/2009), cao 175 cm.

Cập nhật lần cuối: 23:51 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.