Jack Maher — Hậu vệ, Nashville SC

Jack Maher

Trung vệ · Nashville SC

Jack Maher — Nashville SC

CLB hiện tại của Jack Maher

Ở tuổi 26, Jack Maher là hậu vệ trong danh sách đăng ký của Nashville SC. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 1,8 triệu EUR (ước tính, không phải giá giao dịch). Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Nhà nghề Mỹ MLS.

Câu lạc bộ
Nashville SC
Số áo
5
Gia nhập
23/06/2021
Hợp đồng đến
31/12/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 1,8 triệu EUR (ước tính)

Thống kê thi đấu mùa 2026 — Jack Maher

Mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS, Jack Maher góp mặt 10 trận trong màu áo Nashville SC. Anh được chấm trung bình 6,98 điểm mỗi trận. Mỗi trận anh có trung bình 74 phút trên sân.

  • 10 Trận
  • 737 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,15 xG
  • 0,07 xA
  • 3 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 1 Thẻ vàng
  • 6,98 Điểm trung bình

Tiểu sử Jack Maher

Jack Maher là hậu vệ người Mỹ 26 tuổi, hiện khoác áo Nashville SC. Hồ sơ ghi Jack Maher chào đời ngày 28/10/1999, tức 26 tuổi. Số đo ghi nhận: cao 191 cm.

Vị trí
Trung vệ
Ngày sinh
28/10/1999 (26 tuổi)
Quốc tịch
Mỹ
Chiều cao
191 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
5
CLB hiện tại
Nashville SC
Hợp đồng đến
31/12/2027
Giá trị ước tính
≈ 1,8 triệu EUR (ước tính)

Thống kê sự nghiệp Jack Maher

Các đội Jack Maher từng khoác áo theo dữ liệu gồm Nashville SC, Charlotte Independence, San Diego Loyal SC. Riêng Nashville SC chiếm 97% số lần có tên trong danh sách thi đấu. Hồ sơ trải qua 3 đội bóng.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Nashville SC2020Nhà nghề Mỹ MLS15127006,60
Nashville SC2021Nhà nghề Mỹ MLS281752116,98
Nashville SC2022Nhà nghề Mỹ MLS351923206,78
Nashville SC2023Nhà nghề Mỹ MLS342970107,03
Nashville SC2024Nhà nghề Mỹ MLS332429106,87
Nashville SC2025Nhà nghề Mỹ MLS372662006,83
Nashville SC2026Nhà nghề Mỹ MLS26737006,98
Charlotte Independence2020USL Championship190006,60
San Diego Loyal SC2021USL Championship5450017,12

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Chặng đường sự nghiệp Jack Maher

Số liệu theo mùa của Jack Maher bắt đầu từ mùa 2020 cùng Nashville SC, năm anh bước sang tuổi 21. Giai đoạn đang diễn ra tại Nashville SC bắt đầu ngày 23/06/2021, khi anh đến từ San Diego Loyal SC sau kỳ cho mượn. Trong mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS, anh ra sân 10 trận. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 5 bàn và 1 kiến tạo qua 208 trận nằm trong danh sách thi đấu cho Nashville SC. Hồ sơ hiện tại ở Nashville SC ghi anh khoác áo số 5 và có hợp đồng kéo dài đến 31/12/2027.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 07/04/2017, khi anh gia nhập Saint Louis FC, năm anh tròn 18 tuổi. Charlotte Independence đón anh ngày 06/03/2020 từ Nashville SC theo dạng cho mượn. Ở đội này, hồ sơ ghi 1 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Mùa 2020 tại Nhà nghề Mỹ MLS ghi nhận anh có tên trong danh sách thi đấu 15 lần. San Diego Loyal SC đón anh ngày 28/05/2021 từ Nashville SC theo dạng cho mượn. Ở đội này, hồ sơ ghi 1 kiến tạo sau 5 trận nằm trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Gộp 3 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 5 bàn và 2 kiến tạo. Tổng cộng anh có 214 trận nằm trong danh sách thi đấu. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 2022 tại Nhà nghề Mỹ MLS ở Nashville SC là mùa cao nhất trong dữ liệu với 2 bàn. Khi đó là năm anh bước sang tuổi 23. Bàn thắng sớm nhất trong số liệu theo mùa thuộc về mùa 2021 tại Nhà nghề Mỹ MLS cùng Nashville SC, khi anh ghi 1 bàn, năm anh bước sang tuổi 22.

Các thương vụ chuyển nhượng của Jack Maher

Giá trị chuyển nhượng của Jack Maher được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 1,8 triệu EUR khi đang ở Nashville SC (ước tính, không phải giá giao dịch). Tổng cộng có 11 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
1/8/2016——Không công bố
7/4/2017—Saint Louis FCKhông công bố
30/11/2017Saint Louis FC—Không công bố
16/3/2018—Saint Louis FCKhông công bố
31/7/2018Saint Louis FC—Không công bố
1/8/2018—Indiana HoosiersTự do
9/1/2020Indiana HoosiersNashville SCKhông công bố
6/3/2020Nashville SCCharlotte IndependenceCho mượn
30/11/2020Charlotte IndependenceNashville SCTrở lại sau cho mượn
28/5/2021Nashville SCSan Diego Loyal SCCho mượn
23/6/2021San Diego Loyal SCNashville SCTrở lại sau cho mượn

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Phong độ gần đây của Jack Maher

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
20-09Chicago Fire3–0Không vào sân——
12-09Inter Miami CF2–2Không vào sân——
09-09Toronto FC2–1900/06,5
04-09New York City FC0–0Không vào sân——
30-08FC Cincinnati4–0Không vào sân——

Câu hỏi thường gặp về Jack Maher

Jack Maher bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Jack Maher 26 tuổi (sinh ngày 28/10/1999), cao 191 cm.
Jack Maher ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
Ở mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS, Jack Maher ghi 0 bàn sau 10 trận.
Jack Maher hiện thuộc biên chế CLB nào?
Nashville SC là CLB hiện tại của Jack Maher, mang áo số 5 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 00:51 · 25/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.