Jordan Ouedraogo — Tiền đạo, US Mondorf-Les-Bains

Jordan Ouedraogo

Tiền đạo · US Mondorf-Les-Bains

Jordan Ouedraogo — US Mondorf-Les-Bains

Lịch sử chuyển nhượng Jordan Ouedraogo

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Jordan Ouedraogo là từ Olympique de Marseille U19 sang AO Diagoras Agias Paraskevis ngày 04/09/2017, phí chuyển nhượng tự do. Giá trị ước tính hiện tại trong dữ liệu là 54 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.

NgàyTừĐếnPhí
4/9/2017Olympique de Marseille U19AO Diagoras Agias ParaskevisTự do
4/9/2017Olympique de Marseille U19—Tự do
9/8/2018AO Diagoras Agias ParaskevisAO Episkopi RethymnouTự do
2/1/2019AO Episkopi RethymnouAEPS Eolikos MytileneTự do
16/9/2019AEPS Eolikos Mytilene—Tự do
18/7/2020—Racing ArdeaTự do
7/9/2021Racing Ardea—Tự do
1/11/2021—No teamKhông công bố
29/12/2021No teamASD Real MonterotondoKhông công bố
1/7/2022ASD Real MonterotondoNo teamKhông công bố
1/7/2023No teamSangiusteseKhông công bố
13/12/2023SangiusteseNo teamKhông công bố
5/12/2025No teamUS Mondorf-Les-BainsKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 24/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

CLB hiện tại của Jordan Ouedraogo

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Jordan Ouedraogo gia nhập US Mondorf-Les-Bains ngày 05/12/2025. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 54 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).

Câu lạc bộ
US Mondorf-Les-Bains
Gia nhập
05/12/2025
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Jordan Ouedraogo là ai?

Ở tuổi 28, Jordan Ouedraogo đang là tiền đạo trong đội hình US Mondorf-Les-Bains. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Pháp.

Vị trí
Tiền đạo
Ngày sinh
31/12/1997 (28 tuổi)
Quốc tịch
Pháp
Chiều cao
173 cm
Chân thuận
Phải
CLB hiện tại
US Mondorf-Les-Bains
Giá trị ước tính
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Câu hỏi thường gặp về Jordan Ouedraogo

Jordan Ouedraogo bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Jordan Ouedraogo 28 tuổi (sinh ngày 31/12/1997), cao 173 cm.
Jordan Ouedraogo mang quốc tịch nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Jordan Ouedraogo là Pháp.
Jordan Ouedraogo hiện thuộc biên chế CLB nào?
US Mondorf-Les-Bains là CLB hiện tại của Jordan Ouedraogo, chơi ở vị trí tiền đạo.

Cập nhật lần cuối: 19:15 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.