Josip Mišić — Tiền vệ, GNK Dinamo Zagreb

Josip Mišić

Tiền vệ trung tâm · GNK Dinamo Zagreb

Josip Mišić — GNK Dinamo Zagreb

Câu chuyện thi đấu của Josip Mišić, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Số liệu theo mùa của Josip Mišić bắt đầu từ mùa 12/13 cùng NK Osijek, năm anh bước sang tuổi 18. Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2012, khi anh chuyển từ NK Osijek U19 sang NK Osijek, năm anh bước sang tuổi 18. Ở NK Osijek, dữ liệu ghi cho anh 3 trận có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Toàn bộ số liệu đó thuộc mùa 12/13. Ngày 06/01/2018, anh rời HNK Rijeka sang Sporting CP với mức phí 2,8 triệu EUR. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 14 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Sporting CP. PAOK đón anh ngày 17/01/2019 từ Sporting CP. Ở đội này, hồ sơ ghi 41 trận có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải.

Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ trong hồ sơ, anh có 7 kiến tạo qua 6 đội bóng. Cộng dồn, hồ sơ ghi 143 lần có tên trong danh sách thi đấu. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 25/26 tại Cúp C2 Châu Âu ở GNK Dinamo Zagreb là mùa cao nhất trong dữ liệu với 2 kiến tạo. Khi đó là năm anh bước sang tuổi 31. Giai đoạn đang diễn ra tại GNK Dinamo Zagreb bắt đầu ngày 01/07/2021, khi anh đến từ Sporting CP với phí 2,0 triệu EUR. Trong mùa 26/27 tại Cúp C2 Châu Âu, anh có 1 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 6 kiến tạo sau 72 trận nằm trong danh sách thi đấu cho GNK Dinamo Zagreb. Tại GNK Dinamo Zagreb, anh khoác áo số 27 và có hợp đồng tới 30/06/2029.

Sự nghiệp Josip Mišić theo mùa

Josip Mišić có tên trong danh sách thi đấu của GNK Dinamo Zagreb nhiều nhất, 72 lần theo dữ liệu từng mùa. Riêng GNK Dinamo Zagreb chiếm 50% số lần có tên trong danh sách thi đấu. Dữ liệu bao gồm 6 đội bóng khác nhau.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Sporting CP17/18VĐQG Bồ Đào Nha8119006,68
NK Osijek12/13Cúp C2 Châu Âu3000—
HNK Rijeka16/17Cúp C2 Châu Âu2000—
HNK Rijeka17/18Cúp C2 Châu Âu4320016,70
PAOK19/20Cúp C2 Châu Âu2000—
GNK Dinamo Zagreb20/21Cúp C2 Châu Âu660006,87
GNK Dinamo Zagreb21/22Cúp C2 Châu Âu7551007,09
GNK Dinamo Zagreb23/24Cúp C2 Châu Âu2000—
PAOK2019VĐQG Hy Lạp26000—
PAOK18/19VĐQG Hy Lạp11000—
Sporting CP18/19VĐQG Bồ Đào Nha473006,65
GNK Dinamo Zagreb25/26Cúp C2 Châu Âu10901027,18
GNK Dinamo Zagreb24/25Cúp C1 Châu Âu8661016,98
GNK Dinamo Zagreb23/24Cúp C1 Châu Âu490017,50
GNK Dinamo Zagreb22/23Cúp C1 Châu Âu11611007,04
GNK Dinamo Zagreb21/22Cúp C1 Châu Âu8149007,10
PAOK19/20Cúp C1 Châu Âu28006,20
HNK Rijeka17/18Cúp C1 Châu Âu6180007,00
Sporting CP17/18Cúp Quốc gia Bồ Đào Nha2000—
GNK Dinamo Zagreb23/24Cúp C3 Châu Âu10900017,16
GNK Dinamo Zagreb2026Club Friendlies4000—
Spezia—Coppa Italia1000—
GNK Dinamo Zagreb26/27Cúp C1 Châu Âu6389017,25

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Josip Mišić là ai?

Josip Mišić là tiền vệ 32 tuổi đang chơi cho GNK Dinamo Zagreb. Anh mang áo số 27 tại GNK Dinamo Zagreb. Theo dữ liệu, bản hợp đồng hiện tại có hạn tới 30/06/2029.

Vị trí
Tiền vệ trung tâm
Ngày sinh
28/6/1994 (32 tuổi)
Quốc tịch
Croatia
Chiều cao
187 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
27
CLB hiện tại
GNK Dinamo Zagreb
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị ước tính
≈ 1,1 triệu EUR (ước tính)

Câu lạc bộ và hợp đồng của Josip Mišić

Josip Mišić thuộc biên chế GNK Dinamo Zagreb, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 1,1 triệu EUR (ước tính). Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 30/06/2029. Trong đội, anh nhận áo số 27.

Câu lạc bộ
GNK Dinamo Zagreb
Giải đấu
Cúp C2 Châu Âu
Số áo
27
Gia nhập
01/07/2021
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị chuyển nhượng
≈ 1,1 triệu EUR (ước tính)

Thống kê thi đấu mùa 26/27 — Josip Mišić

Ở mùa 26/27 tại Cúp C2 Châu Âu, Josip Mišić ra sân 1 trận, ghi 0 bàn. Trung bình anh thi đấu 90 phút mỗi trận ở mùa này. Mùa này anh tích luỹ 0,03 bàn thắng kỳ vọng (xG).

  • 1 Trận
  • 90 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,03 xG
  • 0,02 xA
  • 1 Sút
  • 1 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 7,10 Điểm trung bình

Các thương vụ chuyển nhượng của Josip Mišić

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Josip Mišić là từ NK Osijek U19 sang NK Osijek ngày 01/07/2012, phí không được công bố. Lượt liền trước trong hồ sơ: NK Osijek sang HNK Rijeka ngày 26/01/2015, phí 250 nghìn EUR.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2012NK Osijek U19NK OsijekKhông công bố
26/1/2015NK OsijekHNK Rijeka250 nghìn EUR
24/8/2015HNK RijekaSpeziaCho mượn
30/6/2016SpeziaHNK RijekaTrở lại sau cho mượn
6/1/2018HNK RijekaSporting CP2,8 triệu EUR
17/1/2019Sporting CPPAOKKhông công bố
30/6/2020PAOKSporting CPKhông công bố
19/10/2020Sporting CPGNK Dinamo ZagrebCho mượn
30/6/2021GNK Dinamo ZagrebSporting CPTrở lại sau cho mượn
1/7/2021Sporting CPGNK Dinamo Zagreb2,0 triệu EUR

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Phong độ gần đây của Josip Mišić

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
16-09Hapoel Be'er Sheva0–0900/07,1

Câu hỏi thường gặp về Josip Mišić

Josip Mišić bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Josip Mišić 32 tuổi (sinh ngày 28/06/1994), cao 187 cm.
Josip Mišić ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
Ở mùa 26/27 tại Cúp C2 Châu Âu, Josip Mišić ghi 0 bàn sau 1 trận.
Josip Mišić đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Josip Mišić đang thuộc biên chế GNK Dinamo Zagreb, mang áo số 27 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 10:26 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.