Julius Svarre Christensen — Thủ môn, Boldklubben af 1893

Julius Svarre Christensen

Thủ môn · Boldklubben af 1893

Julius Svarre Christensen — Boldklubben af 1893

Tiểu sử Julius Svarre Christensen

Sinh ngày 07/05/2008, Julius Svarre Christensen là thủ môn và hiện thuộc Boldklubben af 1893. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Đan Mạch.

Vị trí
Thủ môn
Ngày sinh
7/5/2008 (18 tuổi)
Quốc tịch
Đan Mạch
CLB hiện tại
Boldklubben af 1893

Julius Svarre Christensen đang khoác áo đội nào?

Ở tuổi 18, Julius Svarre Christensen là thủ môn trong danh sách đăng ký của Boldklubben af 1893.

Câu lạc bộ
Boldklubben af 1893

Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.

Câu hỏi thường gặp về Julius Svarre Christensen

Julius Svarre Christensen mang quốc tịch nào?
Julius Svarre Christensen có quốc tịch Đan Mạch theo hồ sơ.
Julius Svarre Christensen đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Julius Svarre Christensen đang thuộc biên chế Boldklubben af 1893, chơi ở vị trí thủ môn.
Julius Svarre Christensen bao nhiêu tuổi?
Julius Svarre Christensen 18 tuổi (sinh ngày 07/05/2008).

Cập nhật lần cuối: 16:07 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.