
Kanshiro Suemune
Tiền vệ ·
Fagiano Okayama
Kanshiro Suemune thuộc biên chế CLB nào?
Kanshiro Suemune đang khoác áo Fagiano Okayama ở vị trí tiền vệ, gia nhập ngày 10/02/2025. Trong đội, anh nhận áo số 30. Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 30/06/2029.
- Câu lạc bộ
- Fagiano Okayama
- Số áo
- 30
- Gia nhập
- 10/02/2025
- Hợp đồng đến
- 30/6/2029
Tiểu sử và thông tin cá nhân Kanshiro Suemune
Ở tuổi 19, Kanshiro Suemune đang là tiền vệ trong đội hình Fagiano Okayama. Ở Fagiano Okayama, anh khoác áo số 30. Ràng buộc hợp đồng với Fagiano Okayama kéo dài đến 30/06/2029.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 10/6/2007 (19 tuổi)
- Quốc tịch
- Nhật Bản
- Chiều cao
- 174 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 30
- CLB hiện tại
- Fagiano Okayama
- Hợp đồng đến
- 30/6/2029
Sự nghiệp Kanshiro Suemune theo mùa
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Kanshiro Suemune có tên trong danh sách thi đấu 1 lần cho Fagiano Okayama. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Fagiano Okayama.
| Câu lạc bộ | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Fagiano Okayama | Emperor Cup | 1 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện thi đấu của Kanshiro Suemune, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Kanshiro Suemune là ngày 10/02/2025, khi anh gia nhập Fagiano Okayama — năm anh bước sang tuổi 18. Dữ liệu xếp anh trong biên chế Fagiano Okayama ở chặng gần nhất. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 1 lần có tên trong danh sách thi đấu cho Fagiano Okayama. Tại Fagiano Okayama, anh mang áo số 30 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2029.
Kanshiro Suemune chuyển nhượng qua những CLB nào?
Dữ liệu chuyển nhượng của Kanshiro Suemune gồm 1 lượt di chuyển được ghi nhận.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 10/2/2025 | — | Fagiano Okayama | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Kanshiro Suemune
- Kanshiro Suemune bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Kanshiro Suemune 19 tuổi (sinh ngày 10/06/2007), cao 174 cm.
- Kanshiro Suemune là người nước nào?
- Kanshiro Suemune có quốc tịch Nhật Bản theo hồ sơ.
- Kanshiro Suemune đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Kanshiro Suemune đang thuộc biên chế Fagiano Okayama, mang áo số 30 và chơi ở vị trí tiền vệ.
Cập nhật lần cuối: 15:20 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.