Keishi Fujimoto — Hậu vệ, Veroskronos Tsuno

Keishi Fujimoto

Hậu vệ · Veroskronos Tsuno

Keishi Fujimoto — Veroskronos Tsuno

Keishi Fujimoto chuyển nhượng qua những CLB nào?

Dữ liệu chuyển nhượng của Keishi Fujimoto gồm 7 lượt di chuyển được ghi nhận.

NgàyTừĐếnPhí
1/4/2020——Tự do
1/2/2021——Không công bố
1/2/2023——Không công bố
1/2/2024—Tegevajaro MiyazakiTự do
1/2/2025Tegevajaro MiyazakiVeroskronos TsunoCho mượn
31/1/2026Veroskronos TsunoTegevajaro MiyazakiCho mượn
1/2/2026Tegevajaro MiyazakiVeroskronos TsunoTrở lại sau cho mượn

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 24/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Chặng đường sự nghiệp Keishi Fujimoto

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Keishi Fujimoto là ngày 01/02/2024, khi anh đầu quân cho Tegevajaro Miyazaki — năm anh tròn 23 tuổi. Ngày 01/02/2026, anh trở lại Veroskronos Tsuno sau kỳ cho mượn ở Tegevajaro Miyazaki — chặng gần nhất trong hồ sơ. Cộng các giải, hồ sơ ghi 1 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Veroskronos Tsuno.

Keishi Fujimoto thuộc biên chế CLB nào?

Keishi Fujimoto đang khoác áo Veroskronos Tsuno ở vị trí hậu vệ, gia nhập ngày 01/02/2026.

Câu lạc bộ
Veroskronos Tsuno
Gia nhập
01/02/2026

Keishi Fujimoto là ai?

Sinh ngày 07/11/2001, Keishi Fujimoto là hậu vệ và hiện thuộc Veroskronos Tsuno. Hồ sơ ghi chân thuận: trái.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
7/11/2001 (24 tuổi)
Quốc tịch
Nhật Bản
Chiều cao
176 cm
Chân thuận
Trái
CLB hiện tại
Veroskronos Tsuno

Sự nghiệp thi đấu của Keishi Fujimoto qua các mùa

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Keishi Fujimoto có tên trong danh sách thi đấu 1 lần cho Veroskronos Tsuno. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Veroskronos Tsuno.

Câu lạc bộGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
Veroskronos TsunoEmperor Cup1000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Keishi Fujimoto

Keishi Fujimoto là người nước nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Keishi Fujimoto mang quốc tịch Nhật Bản.
Keishi Fujimoto hiện thuộc biên chế CLB nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Keishi Fujimoto đang thuộc biên chế Veroskronos Tsuno, chơi ở vị trí hậu vệ.
Keishi Fujimoto bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Keishi Fujimoto 24 tuổi (sinh ngày 07/11/2001), cao 176 cm.

Cập nhật lần cuối: 02:26 · 28/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.