Leonard Chatelin Gweth — Tiền đạo, Dinamo Minsk

Leonard Chatelin Gweth

Tiền đạo cắm · Dinamo Minsk

Leonard Chatelin Gweth — Dinamo Minsk

Leonard Chatelin Gweth từng chuyển tới đâu?

Leonard Chatelin Gweth gia nhập Baltijos Futbolo Akademija theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/07/2023. Lượt liền trước trong hồ sơ: Baltijos Futbolo Akademija sang Neman Grodno ngày 05/03/2024, phí chuyển nhượng tự do.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2023KAA Gent Reserve U23Baltijos Futbolo AkademijaTự do
5/3/2024Baltijos Futbolo AkademijaNeman GrodnoTự do
30/1/2026Neman GrodnoDinamo MinskTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 24/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện thi đấu của Leonard Chatelin Gweth, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Số liệu theo mùa của Leonard Chatelin Gweth bắt đầu từ mùa 24/25 cùng Neman Grodno, năm anh bước sang tuổi 22. Ngày 30/01/2026, anh chuyển từ Neman Grodno sang Dinamo Minsk theo dạng chuyển nhượng tự do — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 6 trận có tên trong danh sách thi đấu cho Dinamo Minsk. Trong đội hình Dinamo Minsk, anh mang áo số 80, có hợp đồng kéo dài đến 31/12/2026.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2023, khi anh từ KAA Gent Reserve U23 chuyển tới Baltijos Futbolo Akademija theo dạng chuyển nhượng tự do, năm anh bước sang tuổi 21. Ngày 05/03/2024, anh rời Baltijos Futbolo Akademija sang Neman Grodno dưới dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 2 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Neman Grodno. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 26/27 tại Cúp C3 Châu Âu ở Dinamo Minsk, với 6 lần, năm anh tròn 24 tuổi. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 8 lần có tên trong danh sách thi đấu qua 2 đội bóng.

Câu lạc bộ và hợp đồng của Leonard Chatelin Gweth

Leonard Chatelin Gweth đang khoác áo Dinamo Minsk ở vị trí tiền đạo, gia nhập ngày 30/01/2026. Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 31/12/2026.

Câu lạc bộ
Dinamo Minsk
Giải đấu
Cúp C3 Châu Âu
Số áo
80
Gia nhập
30/01/2026
Hợp đồng đến
31/12/2026
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Leonard Chatelin Gweth: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Leonard Chatelin Gweth mang áo số 80 của Dinamo Minsk và chơi ở vị trí tiền đạo. Dữ liệu xếp anh vào nhóm tiền đạo cắm.

Vị trí
Tiền đạo cắm
Ngày sinh
2/10/2002 (23 tuổi)
Quốc tịch
Cameroon
Chiều cao
180 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
80
CLB hiện tại
Dinamo Minsk
Hợp đồng đến
31/12/2026
Giá trị ước tính
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Sự nghiệp thi đấu của Leonard Chatelin Gweth qua các mùa

Hồ sơ sự nghiệp của Leonard Chatelin Gweth trải qua ít nhất 2 mùa có số liệu. Dữ liệu bao gồm 2 đội bóng khác nhau.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
Neman Grodno24/25Cúp C3 Châu Âu2000
Dinamo Minsk26/27Cúp C3 Châu Âu6000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Thống kê Leonard Chatelin Gweth mùa 26/27

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 2 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Leonard Chatelin Gweth

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
13-08Sporting Braga0–0Không vào sân—
06-08Sporting Braga1–0Không vào sân—
30-07Neftçi PFK0–1Không vào sân—
22-07Neftçi PFK2–4Không vào sân—
16-07FK Sileks Kratovo0–1Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Leonard Chatelin Gweth

Leonard Chatelin Gweth hiện thuộc biên chế CLB nào?
Dinamo Minsk là CLB hiện tại của Leonard Chatelin Gweth, mang áo số 80 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Leonard Chatelin Gweth bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Leonard Chatelin Gweth 23 tuổi (sinh ngày 02/10/2002), cao 180 cm.
Leonard Chatelin Gweth mang quốc tịch nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Leonard Chatelin Gweth là Cameroon.

Cập nhật lần cuối: 11:00 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.