Maciej Ruszkiewicz — Tiền vệ, Pogoń Grodzisk Mazowiecki

Maciej Ruszkiewicz

Tiền vệ · Pogoń Grodzisk Mazowiecki

Maciej Ruszkiewicz — Pogoń Grodzisk Mazowiecki

Tiểu sử Maciej Ruszkiewicz

Sinh ngày 12/03/2008, Maciej Ruszkiewicz là tiền vệ và hiện thuộc Pogoń Grodzisk Mazowiecki. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Ba Lan.

Vị trí
Tiền vệ
Ngày sinh
12/3/2008 (18 tuổi)
Quốc tịch
Ba Lan

Maciej Ruszkiewicz thuộc biên chế CLB nào?

Ở tuổi 18, Maciej Ruszkiewicz là tiền vệ trong danh sách đăng ký của Pogoń Grodzisk Mazowiecki.

Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.

Câu hỏi thường gặp về Maciej Ruszkiewicz

Maciej Ruszkiewicz mang quốc tịch nào?
Maciej Ruszkiewicz có quốc tịch Ba Lan theo hồ sơ.
Maciej Ruszkiewicz đang khoác áo đội bóng nào?
Maciej Ruszkiewicz hiện khoác áo Pogoń Grodzisk Mazowiecki, chơi ở vị trí tiền vệ.
Maciej Ruszkiewicz bao nhiêu tuổi?
Theo dữ liệu hồ sơ, Maciej Ruszkiewicz 18 tuổi (sinh ngày 12/03/2008).

Cập nhật lần cuối: 16:05 · 23/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.