Martins Owolijah — Hậu vệ, Kwara United

Martins Owolijah

Hậu vệ · Kwara United

Martins Owolijah — Kwara United

Martins Owolijah: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Sinh ngày 28/11/2001, Martins Owolijah là hậu vệ và hiện thuộc Kwara United. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Nigeria.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
28/11/2001 (24 tuổi)
Quốc tịch
Nigeria
CLB hiện tại
Kwara United

Câu chuyện thi đấu của Martins Owolijah, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Ngoài Kwara United, CLB hiện tại, hồ sơ của Martins Owolijah còn ghi số liệu ở 1 câu lạc bộ khác. Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2020, khi anh từ Remo Stars chuyển tới Lobi Stars dưới dạng chuyển nhượng tự do, năm anh tròn 19 tuổi. Anh cập bến Bendel Insurance FC ngày 04/09/2024 từ Niger Tornadoes. Cộng mọi giải, anh có 19 trận có tên trong danh sách thi đấu tại đây. Chặng gần nhất trong hồ sơ của anh là Kwara United.

Martins Owolijah thuộc biên chế CLB nào?

Ở tuổi 24, Martins Owolijah là hậu vệ trong danh sách đăng ký của Kwara United. Kwara United hiện thi đấu tại VĐQG Nigeria theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
Kwara United
Giải đấu
VĐQG Nigeria

Thống kê sự nghiệp Martins Owolijah

Martins Owolijah có tên trong danh sách thi đấu của Bendel Insurance FC nhiều nhất, 19 lần theo dữ liệu từng mùa. Riêng Bendel Insurance FC chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 24/25 cùng Bendel Insurance FC.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
Bendel Insurance FC24/25VĐQG Nigeria19000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Lịch sử chuyển nhượng Martins Owolijah

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Martins Owolijah là từ Remo Stars sang Lobi Stars ngày 01/07/2020, phí chuyển nhượng tự do. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Lobi Stars sang Nasarawa United ngày 01/05/2021, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2020Remo StarsLobi StarsTự do
1/5/2021Lobi StarsNasarawa UnitedKhông công bố
1/9/2021Nasarawa United—Không công bố
14/2/2024—Niger TornadoesTự do
4/9/2024Niger TornadoesBendel Insurance FCKhông công bố
4/8/2025Bendel Insurance FCNo teamKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 21/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Thống kê Martins Owolijah mùa 26/27

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Martins Owolijah

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
23-09Nasarawa United2–1Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Martins Owolijah

Quốc tịch của Martins Owolijah là gì?
Theo dữ liệu hồ sơ, Martins Owolijah mang quốc tịch Nigeria.
Martins Owolijah đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Kwara United là CLB hiện tại của Martins Owolijah, chơi ở vị trí hậu vệ.
Martins Owolijah bao nhiêu tuổi?
Theo dữ liệu hồ sơ, Martins Owolijah 24 tuổi (sinh ngày 28/11/2001).

Cập nhật lần cuối: 10:11 · 27/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.