
Matas Ramanauskas
Tiền vệ trung tâm ·
FK Panevėžys
Matas Ramanauskas chuyển nhượng qua những CLB nào?
Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Matas Ramanauskas là từ BE1 NFA sang FK Riteriai ngày 01/02/2019, phí không được công bố. Giá trị ước tính hiện tại trong dữ liệu là 450 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/2/2019 | BE1 NFA | FK Riteriai | Không công bố |
| 2/2/2024 | FK Riteriai | FK Banga Gargždai | Tự do |
| 1/1/2026 | FK Banga Gargždai | FK Panevėžys | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 24/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Chặng đường sự nghiệp Matas Ramanauskas
Ngoài FK Panevėžys, CLB hiện tại, hồ sơ của Matas Ramanauskas còn ghi số liệu ở 2 câu lạc bộ khác. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 01/01/2026, khi anh rời FK Banga Gargždai sang FK Panevėžys dưới dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 2 trận nằm trong danh sách thi đấu cho FK Panevėžys. Hồ sơ hiện tại ở FK Panevėžys ghi anh khoác áo số 6 và có hợp đồng được ghi nhận đến 31/12/2026.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/02/2019, lúc anh từ BE1 NFA chuyển tới FK Riteriai, năm anh tròn 19 tuổi. Hồ sơ ghi cho anh 2 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo FK Riteriai. Tất cả nằm trong mùa 20/21. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 20/21 tại Cúp C2 Châu Âu cùng FK Riteriai, với 2 lần, năm anh bước sang tuổi 20. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 5 lần có tên trong danh sách thi đấu qua 3 đội bóng.
Matas Ramanauskas đang khoác áo đội nào?
Tại FK Panevėžys, Matas Ramanauskas mang áo số 6, hợp đồng ghi nhận đến 31/12/2026. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở Cúp C3 Châu Âu.
- Câu lạc bộ
- FK Panevėžys
- Giải đấu
- Cúp C3 Châu Âu
- Số áo
- 6
- Gia nhập
- 01/01/2026
- Hợp đồng đến
- 31/12/2026
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,5 triệu EUR (ước tính)
Hồ sơ cầu thủ Matas Ramanauskas
Matas Ramanauskas là tiền vệ 26 tuổi đang chơi cho FK Panevėžys. Hồ sơ ghi Matas Ramanauskas chào đời ngày 28/06/2000, tức 26 tuổi.
- Vị trí
- Tiền vệ trung tâm
- Ngày sinh
- 28/6/2000 (26 tuổi)
- Quốc tịch
- Litva
- Chiều cao
- 175 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 6
- CLB hiện tại
- FK Panevėžys
- Hợp đồng đến
- 31/12/2026
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,5 triệu EUR (ước tính)
Sự nghiệp Matas Ramanauskas theo mùa
Hồ sơ sự nghiệp của Matas Ramanauskas trải qua ít nhất 3 mùa có số liệu. Hồ sơ trải qua 3 đội bóng.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| FK Riteriai | 20/21 | Cúp C2 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 |
| FK Banga Gargždai | 25/26 | Cúp C3 Châu Âu | 1 | 0 | 0 | 0 |
| FK Panevėžys | 26/27 | Cúp C3 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Thống kê Matas Ramanauskas mùa 26/27
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 1 Thẻ vàng
Câu hỏi thường gặp về Matas Ramanauskas
- Matas Ramanauskas đang khoác áo đội bóng nào?
- FK Panevėžys là CLB hiện tại của Matas Ramanauskas, mang áo số 6 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Matas Ramanauskas bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Matas Ramanauskas 26 tuổi (sinh ngày 28/06/2000), cao 175 cm.
- Matas Ramanauskas mang quốc tịch nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Matas Ramanauskas mang quốc tịch Litva.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Cúp C3 Châu Âu · Lịch thi đấu FK Panevėžys
Cập nhật lần cuối: 20:15 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.