Mattia Motolese — Hậu vệ, Virtus Entella

Mattia Motolese

Trung vệ · Virtus Entella

Mattia Motolese — Virtus Entella

Mattia Motolese chuyển nhượng qua những CLB nào?

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Mattia Motolese là từ Bologna U20 sang Olbia ngày 14/07/2023, phí không được công bố. Mức giá ước tính đang ghi nhận là 210 nghìn EUR, không phải giá giao dịch thật.

NgàyTừĐếnPhí
14/7/2023Bologna U20OlbiaKhông công bố
30/6/2024OlbiaBolognaKhông công bố
15/7/2024BolognaCarrareseCho mượn
22/1/2025CarrareseBolognaTrở lại sau cho mượn
23/1/2025BolognaLatinaCho mượn
30/6/2025LatinaBolognaTrở lại sau cho mượn
31/7/2025BolognaAurora Pro PatriaCho mượn
30/6/2026Aurora Pro PatriaBolognaTrở lại sau cho mượn
15/7/2026BolognaVirtus EntellaKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 26/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện sự nghiệp Mattia Motolese

Ngoài Virtus Entella, CLB hiện tại, hồ sơ của Mattia Motolese còn ghi số liệu ở 2 câu lạc bộ khác. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 15/07/2026, khi anh rời Bologna sang Virtus Entella. Cộng các giải, hồ sơ ghi 1 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Virtus Entella. Trong đội hình Virtus Entella, anh mang áo số 39.

Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 22/23 tại Serie A cùng Bologna, năm anh bước sang tuổi 18. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 14/07/2023, khi anh từ Bologna U20 chuyển tới Olbia, năm anh bước sang tuổi 19. Anh cập bến Bologna ngày 30/06/2024 từ Olbia. Cộng mọi giải, anh có 2 trận có tên trong danh sách thi đấu tại đây. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 5 trận có tên trong danh sách thi đấu qua 3 đội bóng.

Câu lạc bộ và hợp đồng của Mattia Motolese

Mattia Motolese thuộc biên chế Virtus Entella, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 210 nghìn EUR (ước tính). Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Coppa Italia.

Câu lạc bộ
Virtus Entella
Số áo
39
Gia nhập
15/07/2026
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Mattia Motolese: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Mattia Motolese mang áo số 39 của Virtus Entella và chơi ở vị trí hậu vệ. Số đo ghi nhận: cao 188 cm.

Vị trí
Trung vệ
Ngày sinh
13/4/2004 (22 tuổi)
Quốc tịch
Ý
Chiều cao
188 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
39
CLB hiện tại
Virtus Entella
Giá trị ước tính
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Thống kê sự nghiệp Mattia Motolese

Các đội Mattia Motolese từng khoác áo theo dữ liệu gồm Bologna, Carrarese, Virtus Entella. Riêng Bologna chiếm 40% số lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
Bologna22/23Serie A1000
Bologna—Coppa Italia1000
Carrarese—Coppa Italia2000
Virtus Entella26/27Coppa Italia1000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Thống kê Mattia Motolese mùa 26/27

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Mattia Motolese

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
16-08Hellas Verona2–2Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Mattia Motolese

Mattia Motolese bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Mattia Motolese 22 tuổi (sinh ngày 13/04/2004), cao 188 cm.
Mattia Motolese là người nước nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Mattia Motolese là Ý.
Mattia Motolese đang khoác áo đội bóng nào?
Virtus Entella là CLB hiện tại của Mattia Motolese, mang áo số 39 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 23:22 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.