
Max Davies
Trung vệ ·
Southport FC
CLB hiện tại của Max Davies
Max Davies đang khoác áo Southport FC ở vị trí hậu vệ, gia nhập ngày 17/07/2026. Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 31/05/2027.
- Câu lạc bộ
- Southport FC
- Số áo
- 5
- Gia nhập
- 17/07/2026
- Hợp đồng đến
- 31/5/2027
Max Davies là ai?
Max Davies mang áo số 5 của Southport FC và chơi ở vị trí hậu vệ. Theo dữ liệu, bản hợp đồng hiện tại có hạn tới 31/05/2027. Vị trí cụ thể trong dữ liệu là trung vệ.
- Vị trí
- Trung vệ
- Ngày sinh
- 8/10/2006 (19 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Số áo
- 5
- CLB hiện tại
- Southport FC
- Hợp đồng đến
- 31/5/2027
Chặng đường sự nghiệp Max Davies
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Max Davies là ngày 18/10/2024, khi anh từ Blackburn Rovers U18 chuyển tới Warrington Rylands 1906 FC — năm anh tròn 18 tuổi. Ngày 17/07/2026, anh từ Blackburn U21 chuyển tới Southport FC — chặng gần nhất trong hồ sơ. Hồ sơ hiện tại ở Southport FC ghi anh mang áo số 5 và có hợp đồng kéo dài đến 31/05/2027.
Chuyển nhượng và giá trị của Max Davies
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Max Davies rời Blackburn Rovers U18 để tới Warrington Rylands 1906 FC (18/10/2024). Lượt liền trước trong hồ sơ: Blackburn U21 sang Southport FC ngày 17/07/2026, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 18/10/2024 | Blackburn Rovers U18 | Warrington Rylands 1906 FC | Không công bố |
| 17/7/2026 | Blackburn U21 | Southport FC | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 21/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Max Davies
- Max Davies là người nước nào?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Max Davies là Anh.
- Max Davies đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Max Davies hiện khoác áo Southport FC, mang áo số 5 và chơi ở vị trí hậu vệ.
- Max Davies bao nhiêu tuổi?
- Hồ sơ ghi nhận Max Davies 19 tuổi (sinh ngày 08/10/2006).
Cập nhật lần cuối: 18:45 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.