Michalis Parlatas — Hậu vệ, ALS Omonia

Michalis Parlatas

Hậu vệ · ALS Omonia

Michalis Parlatas — ALS Omonia

Michalis Parlatas đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Michalis Parlatas gia nhập ALS Omonia ngày 30/06/2026. Số áo hiện tại là 25.

Câu lạc bộ
ALS Omonia
Số áo
25
Gia nhập
30/06/2026

Tiểu sử Michalis Parlatas

Michalis Parlatas là hậu vệ người Síp 20 tuổi, hiện khoác áo ALS Omonia. Michalis Parlatas sinh ngày 07/04/2006, hiện 20 tuổi. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 178 cm.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
7/4/2006 (20 tuổi)
Quốc tịch
Síp
Chiều cao
178 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
25
CLB hiện tại
ALS Omonia

Chuyển nhượng và giá trị của Michalis Parlatas

Dữ liệu chuyển nhượng của Michalis Parlatas gồm 3 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Ethnikos Latsion sang ALS Omonia ngày 30/06/2026, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
6/10/2025ALS OmoniaEthnikos LatsionKhông công bố
30/6/2026Ethnikos LatsionALS OmoniaKhông công bố
24/4/2025Omonia 29M U19ALS OmoniaKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 26/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Michalis Parlatas

Michalis Parlatas bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Michalis Parlatas 20 tuổi (sinh ngày 07/04/2006), cao 178 cm.
Michalis Parlatas là người nước nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Michalis Parlatas mang quốc tịch Síp.
Michalis Parlatas đang khoác áo đội bóng nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Michalis Parlatas đang thuộc biên chế ALS Omonia, mang áo số 25 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 03:41 · 27/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.