Miguel Rodrigues — Thủ môn, USC Paredes

Miguel Rodrigues

Thủ môn · USC Paredes

Miguel Rodrigues — USC Paredes

Miguel Rodrigues là ai?

Miguel Rodrigues là thủ môn 20 tuổi đang chơi cho USC Paredes. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 184 cm. Hồ sơ ghi chân thuận: phải.

Vị trí
Thủ môn
Ngày sinh
12/2/2006 (20 tuổi)
Quốc tịch
Bồ Đào Nha
Chiều cao
184 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
12
CLB hiện tại
USC Paredes
Hợp đồng đến
30/6/2027

Câu chuyện thi đấu của Miguel Rodrigues, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Miguel Rodrigues là ngày 01/07/2025, khi anh rời Famalicão U23 sang USC Paredes theo dạng chuyển nhượng tự do — năm anh tròn 19 tuổi. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 2025 ở USC Paredes tại Hạng Ba Bồ Đào Nha, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 2 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 19 tuổi.

Dữ liệu xếp anh trong biên chế USC Paredes ở chặng gần nhất. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 2 lần có tên trong danh sách thi đấu cho USC Paredes. Hồ sơ hiện tại ở USC Paredes ghi anh khoác áo số 12 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2027.

Miguel Rodrigues đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Miguel Rodrigues gia nhập USC Paredes ngày 01/07/2025. Hợp đồng hiện tại được ghi nhận đến 30/06/2027.

Câu lạc bộ
USC Paredes
Số áo
12
Gia nhập
01/07/2025
Hợp đồng đến
30/6/2027

Sự nghiệp Miguel Rodrigues theo mùa

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Miguel Rodrigues có tên trong danh sách thi đấu 2 lần cho USC Paredes. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở USC Paredes. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 2025 ở USC Paredes.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
USC Paredes2025Hạng Ba Bồ Đào Nha2500

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Các thương vụ chuyển nhượng của Miguel Rodrigues

Dữ liệu chuyển nhượng của Miguel Rodrigues gồm 2 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Famalicão U23 sang USC Paredes ngày 01/07/2025, phí chuyển nhượng tự do.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2020——Không công bố
1/7/2025Famalicão U23USC ParedesTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Miguel Rodrigues

Miguel Rodrigues bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Miguel Rodrigues 20 tuổi (sinh ngày 12/02/2006), cao 184 cm.
Miguel Rodrigues là người nước nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Miguel Rodrigues là Bồ Đào Nha.
Miguel Rodrigues đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Miguel Rodrigues đang thuộc biên chế USC Paredes, mang áo số 12 và chơi ở vị trí thủ môn.

Cập nhật lần cuối: 17:30 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.